condo high rise โครงการไหนน่าสนใจคะ

พูดคุยเรื่อง ที่อยู่ ที่พักอาศัย บ้าน คอนโด ทาวน์เฮ้าส์ ทาวน์โฮม อพาร์ทเมนท์ ที่อยู่อาศัย กำลังจะซื้อ หรือซื้อแล้ว พูดคุยเรื่องที่อยู่ของตัวเองกันได้ที่นี่ จะปลูกต้นไม้ จัดสวน หรือการดูแล รักษาบ้านเรา ปรึกษาเพื่อนๆ ได้

Moderator: ลุงหนวด

karakedz
Newbie
Newbie

condo high rise โครงการไหนน่าสนใจคะ

โพสต์โดย karakedz » อังคาร 08 ก.ค. 2014 5:52 pm

ขอแบบใจกลางเมืองนะคะ แบบที่ไหนน่าอยู่บ้างคะ ขอบคุณค่ะ

CD123

Re: condo high rise โครงการไหนน่าสนใจคะ

โพสต์โดย CD123 » พุธ 09 ก.ค. 2014 5:06 pm

มันก็แล้วแต่ละคนนะผมว่า ถ้ายิ่งได้ติดถนนใหญ่ยิ่งดีครับ ส่วนตัวผมชอบ wish signature เลยครับ วิวที่นี่เทพเหมือนกัน ส่วนใหญ่คนี่เลือกแบบ high rise เพราะมาตรฐานการสร้างน่าจะสูงกว่ามั้งครับ

ไชโย

Re: condo high rise โครงการไหนน่าสนใจคะ

โพสต์โดย ไชโย » พฤหัสฯ. 10 ก.ค. 2014 2:53 pm

แถวสยามสนใจไหมครับ

Pinkpanter

โพสต์โดย Pinkpanter » พฤหัสฯ. 10 ก.ค. 2014 5:31 pm

ถ้าคอนโดสูงต้องอยู่ชั้นสูงๆถึงจะดี คนที่เลือก row rise ให้อารมณ์คนอยู่บ้านน่ะแหละ

วิชัย

โพสต์โดย วิชัย » พฤหัสฯ. 24 ก.ค. 2014 4:31 am

น่่าสนใจเยอะครับ ต้องลองดู

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on พฤหัสฯ. 24 ก.ค. 2014 4:31 am.

ย้อนกลับไปยัง