กำลังจะซื้อคอนโดใหม่ ขอคำแนะนำด้วยค่ะ

พูดคุยเรื่อง ที่อยู่ ที่พักอาศัย บ้าน คอนโด ทาวน์เฮ้าส์ ทาวน์โฮม อพาร์ทเมนท์ ที่อยู่อาศัย กำลังจะซื้อ หรือซื้อแล้ว พูดคุยเรื่องที่อยู่ของตัวเองกันได้ที่นี่ จะปลูกต้นไม้ จัดสวน หรือการดูแล รักษาบ้านเรา ปรึกษาเพื่อนๆ ได้

Moderator: ลุงหนวด

annsumitar

กำลังจะซื้อคอนโดใหม่ ขอคำแนะนำด้วยค่ะ

โพสต์โดย annsumitar » พุธ 10 ส.ค. 2011 9:36 pm

คือถ้าคอนโดที่กำลังจะซื้อ โปรโมชั่นเป็นเฟอร์นิเจอร์แต่เราไม่ิอยากไ้ด้ เราจะขอเป็นส่วนลดแทนได้มั้ยคะ

ลุงหนวด
Power Membership
Power Membership

Re: กำลังจะซื้อคอนโดใหม่ ขอคำแนะนำด้วยค่ะ

โพสต์โดย ลุงหนวด » พุธ 10 ส.ค. 2011 10:38 pm

แล้วแต่ที่ครับ
กำลังมองของที่ไหนอยู่ครับ
เค้าใส่ เฟอร์ไว้หรือยัง

pauldirek

Re: กำลังจะซื้อคอนโดใหม่ ขอคำแนะนำด้วยค่ะ

โพสต์โดย pauldirek » อังคาร 30 ส.ค. 2011 3:42 pm

ลองดู via botani หรือ ceil ครับ ไม่ให้เฟอร์แต่ให้เป็นทองแทน

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on อังคาร 30 ส.ค. 2011 3:42 pm.

ย้อนกลับไปยัง