มีอสังหาแบรนด์ไหนไหมครับ ที่ค้าให้เรากรอกข้อมูลผ่าน iPad ?

พูดคุยเรื่อง ที่อยู่ ที่พักอาศัย บ้าน คอนโด ทาวน์เฮ้าส์ ทาวน์โฮม อพาร์ทเมนท์ ที่อยู่อาศัย กำลังจะซื้อ หรือซื้อแล้ว พูดคุยเรื่องที่อยู่ของตัวเองกันได้ที่นี่ จะปลูกต้นไม้ จัดสวน หรือการดูแล รักษาบ้านเรา ปรึกษาเพื่อนๆ ได้

Moderator: ลุงหนวด

Narawit Takame
Newbie
Newbie

มีอสังหาแบรนด์ไหนไหมครับ ที่ค้าให้เรากรอกข้อมูลผ่าน iPad ?

โพสต์โดย Narawit Takame » ศุกร์ 06 ก.ค. 2018 4:23 pm

ปกติ มีอสังหาแบรนด์ไหนไหมครับ ที่พอเราเข้าไปคุยกับเซลล์ที่ไซต์ หรือตามอีเว้นท์
และเค้าให้เรากรอกข้อมูลผ่าน iPad หรือกรอกเข้าไปในระบบ crm ด้วยตัวเองเลย ขอบคุณครับ

ลุงหนวด
Power Membership
Power Membership

Re: มีอสังหาแบรนด์ไหนไหมครับ ที่ค้าให้เรากรอกข้อมูลผ่าน iPad ?

โพสต์โดย ลุงหนวด » เสาร์ 07 ก.ค. 2018 10:25 pm

ขอคำถามอีกรอบ ครับ 55

ย้อนกลับไปยัง