ถ้าแต่งงาน แล้วเจอปัญหาคืนแห่งความสุขมันแย่หลายคนคงอึดอัด แต่บอกเลยว่า....

คุยกันได้ แวะมาทักทาย ทุกเรื่อง จับฉ่าย รวมมิตร บ้านเล็กบ้านน้อย
พูดคุยเรื่องนอกบ้าน
sofa1991
Newbie
Newbie

ถ้าแต่งงาน แล้วเจอปัญหาคืนแห่งความสุขมันแย่หลายคนคงอึดอัด แต่บอกเลยว่า....

โพสต์โดย sofa1991 » จันทร์ 24 ก.ค. 2017 11:07 pm

สวัสดีครับ ขออนุญาติแชร์ เรื่องราวดีๆที่ผมสามารถใช้แก้ปัญหาเรื่องหลั่งเร็วนะครับ เมื่อ 2 เดือนก่อนผมเพิ่งรู้ว่าตัวเองมีปัญหาเรื่องบนเตียง ทั้งเรื่องแข็งตัวไม่เต็มที่ และเสร็จเร็ว แต่เพียงแค่หนึ่งเดือนถัดมา ผมก็พบวิธีแก้ไขที่ดีที่สุด 

ผมเคยคิดจะปรึกษาเพื่อนบ้าน แต่ก็อาย แล้วจะบอกกับภรรยาตรงๆผมก็ยิ่งอาย แต่วันนี้ ผมกลับได้เคล็ดลับดีๆจากเว็ปไซด์เว็ปหนึ่งซึ่งผมก็จำไม่ได้ ว่าเว็ปอะไร มีคนเป็นแบบเดียวกับผม แต่ที่ต่าง คือเขามีวิธีแก้ไขและหายขาดจากปัญหานี้ แต่ผมสิ ไม่มีวิธีแก้ไขเลย ผมได้อ่านเรื่องราวที่เขาเล่าในเว็ปบอร์ดนั้น ผมสนใจมากและได้เข้าไปศึกษาตามที่เขาแนะนำ คือที่ www.zeedformen.com และได้รู้ว่านี่คือสมุนไพรสาวหลงของแท้ แต่ผมใจร้อนเลยติดต่อไปปรึกษาเจ้าของเว็ปโดยตรง ที่ Line ID : @sawlong พอได้ข้อมูลแล้วผมก็ลองสั่งมากิน 1 เดือนและผลลัพธ์ที่ได้คือ ผมไม่มีปัญหาตรงนั้นมากวนใจอีกเลย ปัจจุบันผมก็ยังทานอยู่เพราะต้องการบำรุงไปเรื่อยๆ 

ผมเชื่อว่าผู้ชายหลายคน มีปัญหาเดียวกันและหวังว่าเรื่องราวนี้จะมีประโยชน์กับทุกๆคนนะครับ ผมลองใช้แล้วมันดีขึ้นผมจึงมาบอกต่อ เล่าให้ทุกคนฟังมันดีมาก จริงๆครับ 

ย้อนกลับไปยัง