อยากได้ทาวน์โฮมทำออฟฟิศแถว เสรีไทยมีแนะนำไหม

คุยกันได้ แวะมาทักทาย ทุกเรื่อง จับฉ่าย รวมมิตร บ้านเล็กบ้านน้อย
พูดคุยเรื่องนอกบ้าน
tendama
Newbie
Newbie

อยากได้ทาวน์โฮมทำออฟฟิศแถว เสรีไทยมีแนะนำไหม

โพสต์โดย tendama » อังคาร 21 มิ.ย. 2016 10:28 am

ขอถามนิดนึงครับ พอดี กำลังเล็งหาทาวน์โฮม ทำออฟฟิศ แถวเสรีไทย บางกะปิ หรือละแวกนี้ มีใครเป็นคนพื้นที่แถวนี้ช่วยชี้เป้านิดนึงได้ไหมครับ แล้ว รถติดมากไหมในวันธรรมดา หรือ เสาร์ อาทิตย์ตรงนั้นเป็นไงบ้างครับ อยากรู้ๆ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

puffy

Re: อยากได้ทาวน์โฮมทำออฟฟิศแถว เสรีไทยมีแนะนำไหม

โพสต์โดย puffy » พุธ 22 มิ.ย. 2016 11:38 am

ต้องถามก่อนว่าได้วางงบประมาณไว้บ้างไหมคะ เพราะจะได้บอกได้ตรงจุดค่ะ ถ้าเอาถูกๆแถวนี้ค่อนข้างหายากนะคะ เป็นพื้นที่กำลังราคาขึ้นเลยค่ะ

นู๋น้ำฝน

Re: อยากได้ทาวน์โฮมทำออฟฟิศแถว เสรีไทยมีแนะนำไหม

โพสต์โดย นู๋น้ำฝน » พฤหัสฯ. 23 มิ.ย. 2016 9:49 pm

เราว่านะแถวย่านนั้นราคาอยู่ราวๆ ไม่ต่ำกว่า 3 ล้านแน่ๆ แต่ถ้าแนะนำเลย ลองดูเป็นหมู่บ้านพฤกษาไหมคะเห็น ตรงรามคำแหง 81 เค้ากำลังเปิดโครงการใหม่ เห็นโฆษณาอยู่นะ น่าจะตอบกับเรื่องที่ถามได้ เพราะตรงนั้นก็ไปเสรีไทยได้สะดวกด้วยค่ะ ราคา อยู่ที่ 4 ล้านต้นๆ ถ้าสนใจลองโฉบไปดูละกันค่า วันที่ 23 -24 ก.ค เค้ามี Presale ด้วย ลองไปน่าจะได้ข้อมูลดีๆมากขึ้น ตามนั้นค่ะ สู้ๆ

นู๋น้ำฝน

โพสต์โดย นู๋น้ำฝน » จันทร์ 27 มิ.ย. 2016 7:34 pm

แก้ไขค่า หมู่บ้านพฤกษาที่บอก เค้าบอกซอยผิดแหะๆ มันต้องเสรีไทย 81 ต่างหาก หุหุ ตามแผนที่นี้เลย

รูปภาพ

ย้อนกลับไปยัง