อยากเปิดเว็ป Hyip แต่ปรับแต่งความ สวยของสคริบไม่เป็น

คุยกันได้ แวะมาทักทาย ทุกเรื่อง จับฉ่าย รวมมิตร บ้านเล็กบ้านน้อย
พูดคุยเรื่องนอกบ้าน
Sanpon203
Newbie
Newbie

อยากเปิดเว็ป Hyip แต่ปรับแต่งความ สวยของสคริบไม่เป็น

โพสต์โดย Sanpon203 » พฤหัสฯ. 23 ก.ย. 2010 9:34 pm

อยากเปิดมากครับๆ

แพลนก็จะมี คือ
แบบวันเดียว
1.1us- 100us  จ่ายDaily 2.0%   1 Day
2.101us-500us  จ่ายDaily 2.5%   1 Day

แบบ สามวัน
1.1us- 100us  จ่ายDaily 3.0%   3 Day
2.101us-500us  จ่ายDaily 3.5%   3 Day

ส่วนแพลนพิเศษคือ  

500us-1000us  จ่าย 30% Per week    นาน 2 week

ถามว่าแล้วจะเอาเงินไป ลงทุนอะไร  ลง Forex ครับ
ผมได้เข้าใจ ว่า  ไม่ตลาด ขึ้นหรือ ลง ผมก็จะมีกำไร ตลอด เลย  ยิ่งท่าตลาดอยู่สูง ที่สุดในรอบ นะครับ   ขาลงมันจะสร้างเงินได้เยอะมาก
แต่ Forex จะไม่มีกำไร ก็ ต่อเมื่อวันๆ  นั้น  ตลาดไม่ขยับ ขึ้นหรือลง เลย  แต่ ถ้าตอ สัปดาห์มันขึ้นลงแน่ นอน ครับ

อันนี้เป็นวิดีโอที่ผมลงแข่ง เทรด ค่าเงินกับetoro เป็นเงินปลอมนะครับ  แต่เทรด กับตลาดจริง ผมเทรดวันนี้นะครับ
[youtube]http://www.youtube.com/watch?v=fswYyTHb_uw[/youtube]

เลยอยากให้เพื่อนๆ ทราบกันดู ครับ ว่า แพลนที่ผมตั้งมา มัน เหมาะสมกับรายได้ที่เราเอาเงินไปลงทุนไหมครับ
แก้ไขล่าสุดโดย Sanpon203 เมื่อ พฤหัสฯ. 23 ก.ย. 2010 9:47 pm, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.

Spy_I-I
Subper Genius Membership
Subper Genius Membership
ติดต่อ:

Re: อยากเปิดเว็ป Hyip แต่ปรับแต่งความ สวยของสคริบไม่เป็น

โพสต์โดย Spy_I-I » พฤหัสฯ. 23 ก.ย. 2010 10:13 pm

อย่าเปิดเลย วันไหนเว็บไม่จ่าย แล้วมีคนตามล่าคุณ คุณจะอยุ่ไม่เปนสุขนะ ::) ::) ::)

amorthem
Full Member
Full Member

Re: อยากเปิดเว็ป Hyip แต่ปรับแต่งความ สวยของสคริบไม่เป็น

โพสต์โดย amorthem » พฤหัสฯ. 23 ก.ย. 2010 10:21 pm

Spy_I-I เขียน:อย่าเปิดเลย วันไหนเว็บไม่จ่าย แล้วมีคนตามล่าคุณ คุณจะอยุ่ไม่เปนสุขนะ ::) ::) ::)

ฮ่ะๆ เข้าใจคิดแฮะ  ;D
รูปภาพ
รูปภาพ

เงินไหลมาเทมาเฮงๆรวยๆ
Genius Membership
Genius Membership
ติดต่อ:

โพสต์โดย เงินไหลมาเทมาเฮงๆรวยๆ » พฤหัสฯ. 23 ก.ย. 2010 10:26 pm

จากประสบการที่ผ่านมา

ต่อให้คุณเทรดได้เทพขนาดไหนก็เหอะ

ช่วงแรกๆอาจไม่มีปัญหาอะไรเพราะคนหรือสมาชิกยังไม่มากนัก  แต่เมื่อไหร่ก้อตามที่สมาชิกเยอะขึ้นๆคุณก็จะต้องทำกำไรมากขึ้นๆตามไปด้วย  อย่างที่บอกต่อให้เทพขนาดไหนก็เหอะ  มันก็ทำกำไรไม่ทัน  อย่าลืมว่ามีคนเบิกทุกวันนะ   แต่การเทรดมันเจาะจงและระบุจำนวนกำไรและวันที่ทำกำไรได้ไม่ตายตัว  ยิ่งสมาชิกเยอะขึ้น  เราก็ยิ่งกดดันมากขึ้นเพื่อที่จะเทรดให้ได้กำไรมาจ่ายมากขึ้น

และที่สำคัญ  โฮสหรือเซิฟเวอที่คุณใช้ นั่นล่ะตัวดี  ขนาดจ่ายเงินให้มันทุกเดือนๆมันยังแฮ๊คกันได้หน้าตายและเราถึงจะรู้แต่ก็โวยวายอะไรไม่ได้  ถึงทำมันก็ไม่มีผลอะไรเพราะถ้ามันตัดสินใจทำแบบนั้นแล้วนั่นแปลว่ามันจะไม่ง้อเรา

แล้วถ้าวันไหนคุณปิดหรือไม่จ่ายขึ้นมาเมื่อนั้นล่ะเดือดร้อนแน่ๆ  ดูเราเป็นตัวอย่างเลย

ทุกวันนี้ทุนจะเทรดยังไม่มีมีแค่ไม่กี่ดอลเทรดได้มาก้อต้องเอามาใช้หนี้  แต่ถ้าคิดจะหนีหรือไม่รับผิดชอบคนก็จะตามล่าประจานคุณ  จริงอยู่ที่เรื่องแบบนี้อาจตามตัวและเอาผิดยาก   แต่จิตใต้สำนึกของความเป็นคนและกรรมมันคอยตามหลอกหลอน  

ส่วนเรื่องดีไซน์เวบ  เวบที่รับทำมีเยอะแยะไป  ทำฮิปไม่ยากหรอกแต่มันอยากสุดคือการบริหารเวบและความปลอดภัยของเวบ

ปล.เทรดเงินจริงกับเงินปลอมเราว่าความรู้สึกมันต่างกันนะ   บางคน(ส่วนใหญ่เลยก้อว่าได้)เทรดเงินปลอมได้ตลอดล่ะ  แต่พอมาใช้เงินจิงคนละเรื่องเลย

แค่ข้อเสนอแนะนะคะไม่ได้ว่าอะไรเน้อแค่หวังดีจ้า

เวลานาที
Hero Member
Hero Member

โพสต์โดย เวลานาที » พฤหัสฯ. 23 ก.ย. 2010 10:35 pm

อย่าเลยดีกว่าคับ ฮิปเปิดมาต้องโกงอยู่แล้ว ถ้าเกิดคุณไม่จ่าย คุณจะติดblack list ป่าวๆนะผมว่า  :)

Sanpon203
Newbie
Newbie

โพสต์โดย Sanpon203 » พฤหัสฯ. 23 ก.ย. 2010 11:32 pm

เงินไหลมาเทมาเฮงๆรวยๆ เขียน:จากประสบการที่ผ่านมา

ต่อให้คุณเทรดได้เทพขนาดไหนก็เหอะ

ช่วงแรกๆอาจไม่มีปัญหาอะไรเพราะคนหรือสมาชิกยังไม่มากนัก  แต่เมื่อไหร่ก้อตามที่สมาชิกเยอะขึ้นๆคุณก็จะต้องทำกำไรมากขึ้นๆตามไปด้วย  อย่างที่บอกต่อให้เทพขนาดไหนก็เหอะ  มันก็ทำกำไรไม่ทัน  อย่าลืมว่ามีคนเบิกทุกวันนะ   แต่การเทรดมันเจาะจงและระบุจำนวนกำไรและวันที่ทำกำไรได้ไม่ตายตัว  ยิ่งสมาชิกเยอะขึ้น  เราก็ยิ่งกดดันมากขึ้นเพื่อที่จะเทรดให้ได้กำไรมาจ่ายมากขึ้น

และที่สำคัญ  โฮสหรือเซิฟเวอที่คุณใช้ นั่นล่ะตัวดี  ขนาดจ่ายเงินให้มันทุกเดือนๆมันยังแฮ๊คกันได้หน้าตายและเราถึงจะรู้แต่ก็โวยวายอะไรไม่ได้  ถึงทำมันก็ไม่มีผลอะไรเพราะถ้ามันตัดสินใจทำแบบนั้นแล้วนั่นแปลว่ามันจะไม่ง้อเรา

แล้วถ้าวันไหนคุณปิดหรือไม่จ่ายขึ้นมาเมื่อนั้นล่ะเดือดร้อนแน่ๆ  ดูเราเป็นตัวอย่างเลย

ทุกวันนี้ทุนจะเทรดยังไม่มีมีแค่ไม่กี่ดอลเทรดได้มาก้อต้องเอามาใช้หนี้  แต่ถ้าคิดจะหนีหรือไม่รับผิดชอบคนก็จะตามล่าประจานคุณ  จริงอยู่ที่เรื่องแบบนี้อาจตามตัวและเอาผิดยาก   แต่จิตใต้สำนึกของความเป็นคนและกรรมมันคอยตามหลอกหลอน  

ส่วนเรื่องดีไซน์เวบ  เวบที่รับทำมีเยอะแยะไป  ทำฮิปไม่ยากหรอกแต่มันอยากสุดคือการบริหารเวบและความปลอดภัยของเวบ

ปล.เทรดเงินจริงกับเงินปลอมเราว่าความรู้สึกมันต่างกันนะ   บางคน(ส่วนใหญ่เลยก้อว่าได้)เทรดเงินปลอมได้ตลอดล่ะ  แต่พอมาใช้เงินจิงคนละเรื่องเลย

แค่ข้อเสนอแนะนะคะไม่ได้ว่าอะไรเน้อแค่หวังดีจ้า

จะเปิดรับแบบ จำกัดจำนวน ครับ ^^  แล้ว ใครอยากจะลงเพิ่มก็ ฝากเงินลงกับ อัพไลน์ เท่านั้น  ตัด ปัญหาเวลาเบิก  จ่าย  จากสมาชิกมากมาย
ผมยกตัว  อย่างเช่น

ผมรับ แค่ 50 คน ก่อน    เค้าจะลงเท่าไหร่ก็ ชั่งเค้า เวลาเค้าจะเบิก จากเรา เราก็จ่ายแค่ 50 คนนี้เท่านั้น   เอาเท่าที่เราดูแลไหว

ถ้าบอกว่า รับไม่จำกัดจำนวนปัญหาเยอะครับ    :'(

ถ้าเบิก  50 คน เรายังพอ มานั่ง เช็ค จ่ายได้   แต่ ถ้า 500 คน  มานั่งจ่ายทีละ คนๆ  วันๆ ก็หมดไป กับการมานั่งจ่ายตัง  

เพราะฉะนั้นผมคิด ว่า ควรจะเปิด แบบ รับแบบ จำกัดจำนวนก่อน แล้วพอทีมงานเยอะขึ้น ก็ ค่อยรับเพิ่มทีหลัง

แล้วถามว่า 50 คนจะได้ เงินทุนเยอะหรอ   ก็  50 คน นี้เค้าอาจจะเป็นหัวหน้าทีม  ที รวบรวมเงิน มา ลง ไง ครับ ^^

ช่วยแนะนำเว็ป ที่ ดีไซต์ ด้วยครับ ^^

ย้อนกลับไปยัง