ลงทะเบียนลุ้น Acer Smartphone กันหรือยังครับ

บอร์ดนี้สำหรับ ถามตอบ เกี่ยวกับ คอมพิวเตอร์ เครื่องคอมพิวเตอร์ อุปกรณ์ ฮาร์ดแวร์ ซอฟท์แวร์ การใช้งานอินเตอเน็ต เน็ตเวิร์ก คอมพิวเตอร์กราฟฟิก อินเตอร์เน็ต

Moderator: ลุงหนวด

nneung
Newbie
Newbie

ลงทะเบียนลุ้น Acer Smartphone กันหรือยังครับ

โพสต์โดย nneung » อังคาร 18 ธ.ค. 2012 10:42 am

หวังว่าคงไม่มีใครพลาดชิงโชคงานนี้นะครับ เพื่อนคนไหนซื้อ Acer Iconia ก็มีสิทธิลุ้น Smart Phone Acer ไปฟรีๆ เพียงทำตามขั้นตอนเท่านั้นเอง ลุ้นง่ายๆ อย่าพลาดกันนะ ข้อมูลมาจาก Facebook Acer Thailand ครับ

Kriteforce_969

Re: ลงทะเบียนลุ้น Acer Smartphone กันหรือยังครับ

โพสต์โดย Kriteforce_969 » อาทิตย์ 06 ม.ค. 2013 3:27 pm

ไม่พลาดแน่นอนครับ ไปลงทะเบียนที่เฟสบุ๊คของ Acer มาเรียบร้อยแล้ว ตอนนี้ก็รอลุ้นรายชื่อเท่านั้น

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on อาทิตย์ 06 ม.ค. 2013 3:27 pm.

ย้อนกลับไปยัง