รบกวนช่วยทีครับ พอดีผมลงFontใหม่ พอเปิดFirefox ภาษาไทยเปลี่ยนไปอ่านยากมาก

บอร์ดนี้สำหรับ ถามตอบ เกี่ยวกับ คอมพิวเตอร์ เครื่องคอมพิวเตอร์ อุปกรณ์ ฮาร์ดแวร์ ซอฟท์แวร์ การใช้งานอินเตอเน็ต เน็ตเวิร์ก คอมพิวเตอร์กราฟฟิก อินเตอร์เน็ต

Moderator: ลุงหนวด

translation
Newbie
Newbie
ติดต่อ:

รบกวนช่วยทีครับ พอดีผมลงFontใหม่ พอเปิดFirefox ภาษาไทยเปลี่ยนไปอ่านยากมาก

โพสต์โดย translation » พฤหัสฯ. 21 ก.พ. 2008 5:55 am

คือตัวหนังสือมันเปลี่ยนไปอ่าครับ ผมอ่านไม่รู้เรื่องเลย รบกวนช่วยบอกวิธีแก้กลับให้ภาษาไทยเป็นเหมือนเดิมหน่อยครับ
ขอบคุณมากคับ
รูปภาพ

Lelouch V Britania
Super Member
Super Member

Re: รบกวนช่วยทีครับ พอดีผมลงFontใหม่ พอเปิดFirefox ภาษาไทยเปลี่ยนไปอ่านยากมาก

โพสต์โดย Lelouch V Britania » พฤหัสฯ. 21 ก.พ. 2008 6:26 am

แล้วไปแก้ใน options หมวด content สิครับ ปรับเอาเลยจะเอาใหญ่แค่ไหนแบบไหน

GOLD98

Re: รบกวนช่วยทีครับ พอดีผมลงFontใหม่ พอเปิดFirefox ภาษาไทยเปลี่ยนไปอ่านยากมาก

โพสต์โดย GOLD98 » อาทิตย์ 24 ก.ย. 2017 7:17 am

เหมือน ของผมเลยครับ google น่ะ

เพราะผมโดน trojan เล่นงาน เลยล้างเครื่องลงใหม่

เดี๋ยวจะไปปรับแก้ ขยายต่อไป

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on อาทิตย์ 24 ก.ย. 2017 7:17 am.

ย้อนกลับไปยัง