ประกาศ >> เปิดเผยความจริงของผมที่บอกว่า ปั่นเงิน 120% ....

แจ้งคนโกง (BETA) จะกลับมาแก้ ชื่อที่เหมาะสมให้อีกที นะ
Prostreet
Sr. Member
Sr. Member

ประกาศ >> เปิดเผยความจริงของผมที่บอกว่า ปั่นเงิน 120% ....

โพสต์โดย Prostreet » จันทร์ 11 ม.ค. 2010 11:21 pm

ถาม : ที่ผมปั่นเงินได้ เพราะอะไรกันรู้ไหมครับบ

ตอบ : คลิ๊กที่นี่ ไม่กล้าโชว์ลิ้งครับ กลัวไม่เหมาะสม

แต่ ทำไมรู้ไหมครับ ผมถึงรับปั่นเงินโดยไม่กลัวเสียอะไรเลย ???

เพราะสูตรการเล่นของผมไม่มีเปิดเผย มันเป็นสูตรการเล่นของผมเอง ..... ที่ผมทดลองด้วยตัวเอง เป็นเวลา 2 อาทิตย์กว่า

( ที่จริงมีตั้งหลายสูตรการเล่น แต่สูตรนี้มั่นคงที่สุด เท่าที่ผมทดลองมาตลอด 2 เดือน เสียไปราว ๆ 20$ [เล่นตาละ 0.01$  = ="]  เมื่อได้รู้จักสูตรนี้ เล่นมา 2 อาทิตย์ กวาดกำไรมา 10 กว่า $ แล้วครับ ^^ )

ผมก็เลยคิดที่จะ มาตั้งกระทู้ ปั่นเงินขึ้นครับ โดยการเอาเงินของคนที่สมัคร มารวมกัน ปั่นทุนลงทีเดียว ( ให้ได้ ค่าเปอร์เซ็นต์ เพื่อที่จะนำไปให้คนที่สมัครลงทุนกับผม มันอาจจะมีเกินมาซัก 0.5$ - 1$ นั่นก็เป็นกำไรของผมครับ )

คราวนี้ทุกคนก็โล่งใจนะครับ รู้สักที ว่าไอคนนี้เนี่ย มันทำอะไรของมัน ถึงเอาค่าเปอร์เซ็นต์มาให้เขาได้

แต่ผมคงไม่เหมือนคุณ MaGGo... ดูท่า เขาเล่นอย่างเดียว แบบ โลภ ๆ (และน่าจะไม่มีทุนสำรอง) ทำให้เสียเงินหมดแล้วก็หนีไปอย่างง่ายดาย

ใครสงสัยก็ถามได้นะครับ
รูปภาพ

Prostreet
Sr. Member
Sr. Member

Re: ประกาศ >> เปิดเผยความจริงของผมที่บอกว่า ปั่นเงิน 120% ....

โพสต์โดย Prostreet » จันทร์ 11 ม.ค. 2010 11:33 pm

อยากรู้จังเลยครับ ว่าใครจะคิดยังไงกับผม ช่วยบอกทีครับ อยากรู้จริง ๆ  เมื่อรู้ว่าผมทำยังงี้ ::)
รูปภาพ

boy1000
VIP Member
VIP Member
ติดต่อ:

Re: ประกาศ >> เปิดเผยความจริงของผมที่บอกว่า ปั่นเงิน 120% ....

โพสต์โดย boy1000 » อังคาร 12 ม.ค. 2010 12:14 am

ผมไม่เคยเล่นพวกคาสิโนน่ะ แต่บอกตรงๆว่ายังไงก็ไม่มีสูตรไหนกำไร 100% หรอกครับ ยิ่งเล่นผ่านเว็บแล้วพูดตรงๆยิ่งยากกว่าเข้าบ่อนซะอีก

แล้วสองอาทิตย์ที่ลองสูตรก็น้อยไปน่ะครับ อย่างน้อยเขาทำ backtest กันเป็นเดือน

แต่ถ้ามั่นใจแล้วก็เพิ่มทุนไปเองเลยไม่ดีกว่าเหรอ เล่นได้อย่างสบายใจไม่ต้องมากังวลกับเงินคนอื่นอยู่

Prostreet
Sr. Member
Sr. Member

โพสต์โดย Prostreet » อังคาร 12 ม.ค. 2010 8:18 am

boy1000 เขียน:ผมไม่เคยเล่นพวกคาสิโนน่ะ แต่บอกตรงๆว่ายังไงก็ไม่มีสูตรไหนกำไร 100% หรอกครับ ยิ่งเล่นผ่านเว็บแล้วพูดตรงๆยิ่งยากกว่าเข้าบ่อนซะอีก

แล้วสองอาทิตย์ที่ลองสูตรก็น้อยไปน่ะครับ อย่างน้อยเขาทำ backtest กันเป็นเดือน

แต่ถ้ามั่นใจแล้วก็เพิ่มทุนไปเองเลยไม่ดีกว่าเหรอ เล่นได้อย่างสบายใจไม่ต้องมากังวลกับเงินคนอื่นอยู่

แล้วแต่ครับ  ;D
รูปภาพ

ย้อนกลับไปยัง