Re: มาประจาน นายกิตติ พยารัตน์ กับการโกงเงินของมัน

เสนอหมวดใหม่ ซื้อ-ขาย แลกเปลี่ยน paypal, E-gold,e-bullion,AlertPay และbank online อื่นๆ
poowpiw
Newbie
Newbie

Re: มาประจาน นายกิตติ พยารัตน์ กับการโกงเงินของมัน

โพสต์โดย poowpiw » พุธ 25 มี.ค. 2009 12:21 am

เอาเป็นว่าเรายังไม่ระบุอะไรน้า ^^

เพราะว่า.....รู้ๆกันอยู่ แฝงแน่ๆ O0

aof111
Jr. Member
Jr. Member

โพสต์โดย aof111 » พุธ 25 มี.ค. 2009 1:58 am

ตอนนี้ได้ครบยังครับ  ติดตามอยู่
...รับประกันว่าจ่ายจริงแท้แน่นอน
รูปภาพ

thailr2
Newbie
Newbie

โพสต์โดย thailr2 » พุธ 25 มี.ค. 2009 3:36 am

ลบชื่อผมออกได้ยังครับ

ผมนี่หล่ะ ปิยะพงษ์ รุ่งพัฒนาชัยกุล  เจ้าของเว็บ  www.thaiLR.com
ขายเงินผ่านเว็บมาตลอดแทบไม่เคยเข้ามาในเว็บนี้เลยด้วยซ้ำ

คุณ oh...no  มันเอาชื่อผมไปแอบอ้าง  แล้วผมก็ทำการส่งหลักฐานไรทุกอย่างให้ดูแล้ว
http://ptc.icphysics.com/webboard/SFM/index.php?topic=34039.msg517777;boardseen#new

ขอความกรุณา อย่าพาดพิงถึงชื่อผมอีก  ถ้าใครไม่เชื่อใจหรือยังไง  ผมก็ไม่รู้จะพูดไงแล้ว เพิ่งเข้ามาเห็นเว็บนี้จริงๆ

แล้วไม่เคยมีบัญชี AP  ไม่เคยใช้ด้วยครับ  เห็นเอาชื่อผมไปด่าเป็นโจรยกแก๊งรู้สึกไม่ดีเลยครับ

ขอบคุณครับ

visanu
Nb Member
Nb Member

โพสต์โดย visanu » พุธ 25 มี.ค. 2009 8:42 am

นายกิตติ  คนนี้ยังไม่ทิ้งสันดานเก่า เมื่อก่อนเคยหลอกขายอีโกลด์คนในรับทรัพย์
เลวเสมอต้นเสมอปลายจริงๆ

MaBeZ
Nb Member
Nb Member

โพสต์โดย MaBeZ » พุธ 25 มี.ค. 2009 10:51 am

เจอตัวเเล้วล่ะสิท้า

เเล้วยังไง poowpiw ก็มาบอกเวยล่ะกันจะได้ไห้ทาง admin ลบกระทู้ออกไห้
หรือไม่ก็จะเปลี่ยนหัวเรื่องไห้เป็นอุทาหรไห้กับคนอื่นๆ

ก็ขอไห้ทุกคนจริงใจกันในบอร์ดนี้นะคับ

ซื้อขายกันก็ขอไห้อย่าโกงกันเลย
ซื้อขายกันด้วยความจิงใจ

เเล้วอีกอย่างจะฝากบอกนาย กิตติ กับคนที่เเอบอ้างว่าอย่าไปทำไห้คนอื่นเดือดร้อนอีกไม่งั้นจะเจอดีเข้านะคับ

คุน poowpiw มีพ่อเป็นตำรวจเเต่เขายังไม่เอาเรื่องนี่ถือว่าบุญหัวเเล้วนะคับ

ก็ยังไงก็ติดตามกันต่อไป

poowpiw
Newbie
Newbie

โพสต์โดย poowpiw » พุธ 25 มี.ค. 2009 1:16 pm

thailr2 เขียน:ลบชื่อผมออกได้ยังครับ

ผมนี่หล่ะ ปิยะพงษ์ รุ่งพัฒนาชัยกุล  เจ้าของเว็บ  www.thaiLR.com
ขายเงินผ่านเว็บมาตลอดแทบไม่เคยเข้ามาในเว็บนี้เลยด้วยซ้ำ

*** oh...no  มันเอาชื่อผมไปแอบอ้าง  แล้วผมก็ทำการส่งหลักฐานไรทุกอย่างให้ดูแล้ว
http://ptc.icphysics.com/webboard/SFM/index.php?topic=34039.msg517777;boardseen#new

ขอความกรุณา อย่าพาดพิงถึงชื่อผมอีก   ถ้าใครไม่เชื่อใจหรือยังไง  ผมก็ไม่รู้จะพูดไงแล้ว เพิ่งเข้ามาเห็นเว็บนี้จริงๆ

แล้วไม่เคยมีบัญชี AP  ไม่เคยใช้ด้วยครับ  เห็นเอาชื่อผมไปด่าเป็นโจรยกแก๊งรู้สึกไม่ดีเลยครับ

ขอบคุณครับ

คือ พอจะทราบคะว่าตอนนี้มันมีการแบบแอบอ้างจากรายนั้น
เราจะแจ้งให้ลบชื่อคุณออกให้นะคะ ^^ คือตอนนี้
มีเจ้าทุกข์เกิดขึ้นอีกราย ติดต่อเรามา ถ้าเค้าไม่มาเคลียร์ให้หมดทุกรายเราก็
จะไม่เอากระทู้นี้ออก และจะดำเนินเรื่องทุกอย่างตามกฎหมายและกฎตัวเองนิดๆ

ยังไงถ้าคุณมาเห็นกระทู้นี้ ช่วยมาเคลียร์เรื่องด้วยนะคะคุณ.....
ก่อนที่จะได้กินข้าวฟรีๆโดยไม่ต้องไปหลอกเงินใครเค้าอีกกกกกกก!!

ภายใน6โมงส่วนที่เหลือก็ขอให้เป็นไปตามที่พูดนะคะ

แต่เราขอให้คุณมาเคลียร์กับเจ้าทุกข์ท่านด้วนะคะ

poowpiw
Newbie
Newbie

โพสต์โดย poowpiw » พุธ 25 มี.ค. 2009 1:19 pm

aof111 เขียน:ตอนนี้ได้ครบยังครับ  ติดตามอยู่

ยังไม่ครบคะ แต่ก็มีส่วนนึงมาแล้วก้อนใหญ่
ยังขาดอีก 2000บาทคะ ภายใน6โมงเยนนี้เค้าบอกจะโอนให้แน่นอนนคะ

Nath
Super Hero Member
ติดต่อ:

โพสต์โดย Nath » พุธ 25 มี.ค. 2009 1:23 pm

MaBeZ เขียน:
เเล้วยังไง poowpiw ก็มาบอกเวยล่ะกันจะได้ไห้ทาง admin ลบกระทู้ออกไห้
หรือไม่ก็จะเปลี่ยนหัวเรื่องไห้เป็นอุทาหรไห้กับคนอื่นๆ

[font=Verdana]กระทู้นี้จะไม่มีการลบค่ะ

ต้องเก็บไว้ให้เป็นหลักฐานและอุทาหรณ์แต่คนอื่นๆ

แต่เมื่อเรื่องจบแล้ว อาจมีการแก้ไขข้อมูลที่ไม่เกี่ยวข้องออกไป ทำได้เท่านั้น[/font]

MaBeZ
Nb Member
Nb Member

โพสต์โดย MaBeZ » พุธ 25 มี.ค. 2009 1:24 pm

Nath เขียน:

[font=Verdana]กระทู้นี้จะไม่มีการลบค่ะ

ต้องเก็บไว้ให้เป็นหลักฐานและอุทาหรณ์แต่คนอื่นๆ

แต่เมื่อเรื่องจบแล้ว อาจมีการแก้ไขข้อมูลที่ไม่เกี่ยวข้องออกไป ทำได้เท่านั้น[/font]

ครับผม เด่วจะเเจ้งไปอีกทีนะคับ

poems
Full Member
Full Member

โพสต์โดย poems » พุธ 25 มี.ค. 2009 1:30 pm

poowpiw เขียน:
aof111 เขียน:ตอนนี้ได้ครบยังครับ  ติดตามอยู่

ยังไม่ครบคะ แต่ก็มีส่วนนึงมาแล้วก้อนใหญ่
ยังขาดอีก 2000บาทคะ ภายใน6โมงเยนนี้เค้าบอกจะโอนให้แน่นอนนคะ

ได้คืนแล้วหรอครับ ถ้ายังไงอยากให้ช่วยบอกวิธีการในการติดตามหน่อยครับ เผื่อคนอื่นๆที่โดนจะได้นำไปใช้บ้างครับ

MaBeZ
Nb Member
Nb Member

โพสต์โดย MaBeZ » พุธ 25 มี.ค. 2009 1:34 pm

ก็คงไม่ต่างอารายหรอก ถ้า โกงในนี้ก็ประจานในนี้มันก็คงไม่อยากเดือดร้อนไงก็มาสาราภาพไง

อิอิ

MaXTeC =.=

โพสต์โดย MaXTeC =.= » พุธ 25 มี.ค. 2009 5:23 pm

MaBeZ เขียน:เจอตัวเเล้วล่ะสิท้า

ก็ขอไห้ทุกคนจริงใจกันในบอร์ดนี้นะคับ

ซื้อขายกันก็ขอไห้อย่าโกงกันเลย
ซื้อขายกันด้วยความจิงใจ

เเล้วอีกอย่างจะฝากบอกนาย กิตติ กับคนที่เเอบอ้างว่าอย่าไปทำไห้คนอื่นเดือดร้อนอีกไม่งั้นจะเจอดีเข้านะคับ

คุน poowpiw มีพ่อเป็นตำรวจเเต่เขายังไม่เอาเรื่องนี่ถือว่าบุญหัวเเล้วนะคับ

ก็ยังไงก็ติดตามกันต่อไป

ให้ตำรวจเชือดเรยยงับ    จาได้เปงตัวอย่าง

sassy
Extra Membership

โพสต์โดย sassy » พุธ 25 มี.ค. 2009 7:34 pm

เอาใจช่วยนะคะ
ตอนนี้เงินทองมันหายาก  :)

REINA GBP/JPY

โพสต์โดย REINA GBP/JPY » พุธ 25 มี.ค. 2009 7:54 pm

เข้ามาอ่านตั้งแต่เมื่อคืน ไม่รู้จะพูดอะไรดี มีแต่คำว่า ขอแสดงความยินดีด้วยค่ะที่ได้เงินคือแล้วขอให้ได้ครบทุกบาททุกสตางค์ด้วยน่ะค่ะ  รู้ซึ่งถึงอารมณ์คนโดยโกงเป็นอย่างมาก  :'(

poowpiw
Newbie
Newbie

โพสต์โดย poowpiw » พุธ 25 มี.ค. 2009 9:17 pm

ตอนนี้ขอแจ้งนะคะ ความคืบหน้าสำหรับวันนี้นะคะ

และวันนี้เราได้รับเงินคืนครบแล้วคะ ตามที่เค้าพูดแล้วคะ
ยังไงรบกวน adminหน่อยนะคะ แต่ไม่ต้องลบกระทู้ก็ได้
เราก็อยากให้เป็นอุทาหรณ์กับคนอื่นเหมือนกัน

แต่อยากขอให้ทางadminช่วยลบชื่อที่เกี่ยวข้องออกนิดนึง
พอดีเราบอกกับเค้าไปว่าถ้าคืนครบ
เราจะขอให้เค้าช่วยลบชื่อเจ้าของบัญชีออกให้คะ

ตอนนี้เรายังสับสนกับเค้าสรุปเค้าเคยทำมาแล้วใช่ไหม
ไหนบอกเค้าทำเพราะเป็น มันจำเป็นหลายครั้งขนาดนั้นเชียวหรอ??
เรายังคุยกับเค้าไม่จบ แต่เด๋วจะลองคุยอีกครั้งเกี่ยวกับเรื่องต่างๆ

มันอาจจะมีบทหนักกว่านี้นะคะ ถ้าไม่ใช่เราที่โดนน
พระท่านก็พูดให้เราอโหสิกรรมให้
ชาติหน้าจะได้ไม่เกิดมาจองเวรจองกรรมกันอีก

แต่ใครที่เคยโดนเค้าโกงติดต่อเรามาได้นะคะ เราจะช่วยเหลืออีกทาง
ประสานงานให้ เพราะเราคุยกับเค้าแต่ดูเค้าไม่ค่อยจะรู้เรื่อง
เราจะช่วนติดต่อให้อีกแรงนะคะ

ขอบคุณสำหรับกำลังใจทุกๆคนมากๆๆๆ
เงินก้อนโตที่หามาด้วยตัวเองครั้งแรกในชีวิตเรานึกว่า
มันจะหายแว๊บบบบบบบบบไปแล้ว  ;)

PS  โปรดอย่าไว้ใจใครง่ายๆแบบเราและด้วยความสัพเพร่ารีบร้อน
จนเกินไป จนไม่ดูตาม้าตาเรือนะคะ ดูเราไว้เป็นอุทาหรณ์น้า
เราละเข็ดดดดดดดดดดดแล้วละ ต้องไปแก้บนชุดใหญ่เลย

poowpiw
Newbie
Newbie

โพสต์โดย poowpiw » พุธ 25 มี.ค. 2009 9:33 pm

Jkung เขียน:ทำไมไม่ชื้อ ขาย ผ่ายพี่ชิด พี่ซีละ

แพงกว่านิดหน่อย แต่ก้อปลอดภัย  ??? ??? ???

มันรีบใช้แล้วทั้งหมดทุกท่านไม่มีเลยยยยยย

Reina Reborn น้อยของฉาน น่ารักที่สุด หลงเธอซะแล้วสิ เขียน:เข้ามาอ่านตั้งแต่เมื่อคืน ไม่รู้จะพูดอะไรดี มีแต่คำว่า ขอแสดงความยินดีด้วยค่ะที่ได้เงินคือแล้วขอให้ได้ครบทุกบาททุกสตางค์ด้วยน่ะค่ะ  รู้ซึ่งถึงอารมณ์คนโดยโกงเป็นอย่างมาก  :'(

ขอบคุณมากนะคะ แต่เราก็ไม่รู้จะทำยังไงต่อไป??
ใจนึงก็ไม่อยากเอาเรื่องสงสารเค้า
ใจนึงก็แบบเค้าก็ว่าได้เงินแค่นี้ก็จบหรอ ??
เราสงสารเค้า แต่เราก็ไม่รู้เค้าเคยทำมาก่อนไหมแต่ก็โดนไปอีกราย
แต่ถ้ามีคนโดนมากกว่านี้เราคงไม่ยอมแต่ตอนนี้เราแค่ลบชื่อบัญชีออกไปให้เค้าตาสัญญาก่อน

poowpiw
Newbie
Newbie

โพสต์โดย poowpiw » พุธ 25 มี.ค. 2009 9:41 pm

Nath เขียน:ยินดีด้วยอย่างยิ่งกับผู้เสียหายที่ได้ทรัพย์สินคืน

แต่เศร้าใจเหลือเกินที่ สุดท้าย ทุกคนจำเป็นต้องมองการได้เงินคืนเป็นหลัก
ทำให้ไม่เอาเรื่องเอาราวกับคนเลวๆ ที่ทำเลวซ้ำซาก

ทำแล้วทำอีก ทั้งคนเดิม คนใหม่ และคนที่ได้ไอเดียแล้วทำตาม

สุดท้าย คนชั่วก็ลอยนวลไปอีกเสมอ

น่าเศร้าเหลือเกิน

ระวังตัวกันเอาเองนะคะทุกคน คนเลวอยู่รอบตัวคุณ

เราก็อยากทำๆๆๆๆๆ แต่เวลาเค้าพูดเค้าน่าสงสารมาก
แต่เราพูดไว้เลยถ้ามีเจ้าทุข์เข้ามาอีกรายเรา ดำเนินการแน่ๆ
เพระปล่อยไว้แบบนี้มันจะกลายเป็นสันดารอะคะ เพระเค้าบอกที่เค้าทำเพราะจำเป็นไม่ใช่สันดาร

สวยลากไส้
Super Member
Super Member
ติดต่อ:

โพสต์โดย สวยลากไส้ » พุธ 25 มี.ค. 2009 9:44 pm

ยินดีด้วยนะค่ะ ได้เงินคืนแล้ว  ;D
FIFA WORLD CUP 2010
รูปภาพรูปภาพ

รูปภาพ
รูปภาพ

poowpiw
Newbie
Newbie

โพสต์โดย poowpiw » พุธ 25 มี.ค. 2009 9:48 pm

Nath เขียน:

จะเก็บไว้เป็นอุทาหรณ์ได้เลยคะ เพราะเรา
พูดกับเค้าเพียงว่าจะลบชื่อที่ไม่เกี่ยวข้องออก ชื่อของเจ้าของบัญชีนั้นคะ

รบกวน ADMINหน่อยนะคะ แต่ถ้าเราสืบอะไรได้แล้วว่า
เป็นของเจ้าตัวจริงๆก็จับใส่ใหม่ได้เลยคะ
ตอนนี้ขอเวลานิดหน่อยยยยยคะ
ขอบคุณ นะคะ ^^

PLAY GIRLZ เขียน:ยินดีด้วยนะค่ะ ได้เงินคืนแล้ว  ;D

ขอบคุณคะ แต่เราก้ยังอาจจะดำเนินการอะไรอีกนิด
เพราะขอเวลาสืบก่อนนะคะว่านั่นเป้นสันดารเค้าหรือเพราะจำเป็น(แต่มันก็ไม่ควรทำ)
ขอปรึกษาผู้ใหญ่ ก่อนคะว่าควรทำอย่างไรต่อไป

เราก็ไม่อยากจะเอาเรื่องหรอกนะคะ แต่ถ้าไม่ทำแบบนี้ คนอื่นจะเอาแบบอย่างได้
เฮ้ออออออออออออออออเราก็สงสารเค้าเหมือนกัน
เราก็สงสารตัวเองเหมือนกันตอนที่เค้าเอาเงินแล้วหายไป  :'(
และก็ไม่อยากให้คนอื่นมาโดนเหมือนเรา ด้วยยยย

เค้าคิดบ้างไหมว่าคนอื่นจะเหลือ2บาทเท่าเหมือนกันถ้าเค้าเอาเงินคนอื่นไป???

คิดอะไรก่อนทำ ไม่ใช่ทำไปแล้วคิด.....
แก้ไขล่าสุดโดย poowpiw เมื่อ พุธ 25 มี.ค. 2009 9:52 pm, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.

visanu
Nb Member
Nb Member

โพสต์โดย visanu » พุธ 25 มี.ค. 2009 9:54 pm

เคยโกงมาแล้วครับ เคยอ่านกระทู้เจอ จำนวนเยอะพอสมควร เห็นว่าโกหกอ้างโน่นอ้างนี่ว่าจะใช้ ก็ใช้มาแต่ไม่ครบ
คุณผู้เสียหายโชคดีมากที่มีพ่อเป็นตำรวจ มันคงกลัวเพราะไงก็ตามจิกมันแน่ คนอื่นอาจไม่โชคดีแบบนี้

ย้อนกลับไปยัง