Re: ประกาศรับซื้อ-ขาย ได้ยังครับ.....

เสนอหมวดใหม่ ซื้อ-ขาย แลกเปลี่ยน paypal, E-gold,e-bullion,AlertPay และbank online อื่นๆ
sirgared
Newbie
Newbie
ติดต่อ:

รับซื้อ-ขาย E-Gold และ E-Bullion ทุกวันครับผม..........

โพสต์โดย sirgared » เสาร์ 26 ม.ค. 2008 2:15 am

เปิดซื้อ ขายแล้วครับผม.....
แต่ตามอัตราน่ะครับเพราะผมจะอ้างอิงจากราคาหน้าเว็บผมในการรับซื้อ และขายครับ.....ผมจะทำการอัพเดตทุกๆวันครับ... ซื้อ-ขายผ่านกระทู้นี้โดยตรงได้เลยน่ะครับ.....

ราคาซื้อ-ขาย รูปภาพ.
ราคารับซื้อ  E-gold 1$=33.30 บาท
ราคาขาย    E-gold 1$=35.00 บาท
จำนวน       E-gold ในร้าน$10
จำนวน       E-gold ที่รับซื้อ$200

[color=red]ราคาซื้อ-ขาย รูปภาพ.
ราคารับซื้อ E-Buillion        1$=34.00 บาท
ราคาขาย   E-Buillion        1$=35.30 บาท
จำนวน      E-Buillion ในร้าน $0
จำนวน      E-Buillion ที่รับซื้อ $2000

[b][color=teal]แจ้งซื้อ-ขาย แจ้งโอนเงิน สอบถามข้อมูลต่างๆติดต่อได้ที่
MSN: [email protected] หรือ [email protected]
Yahoo mail:[email protected]
Tel:085-8619191

[align=center][color=limegreen]::::::admin Siamthong.com:::::::
แก้ไขล่าสุดโดย sirgared เมื่อ เสาร์ 16 ก.พ. 2008 3:59 am, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
รูปภาพ

kobana
Subper Genius Membership
Subper Genius Membership

Re: ประกาศรับซื้อ-ขาย ได้ยังครับ.....

โพสต์โดย kobana » เสาร์ 26 ม.ค. 2008 7:08 pm

sirgared เขียน:ผมของจองพื้นที่ไว้ก่อนนะครับ.......ถ้าประกาศได้เดี๋ยวผมจะแก้ไขข้อมูลกระทู้เพื่อเปิดทำการรับซื้อ-ขาย และเป็นตัวกลางในการแลกเปลี่ยนครับผม.....อ่อ.....บอกผมด้วยน่ะครับว่าประกาศได้ตอนไหนครับ....ขอบคุณครับ
:::admin Siathong.com:::

ข้อความเมื่อ: มกราคม 21, 2008, 12:59:44 pm
ข้อความโดย: icphysics

เนื่อง จาก ท่านสมาชิก ขอ มา จาก มีการเสนอ ของเพิ่ม บอร์ด ซื้อ-ขาย แลกเปลี่ยน paypal, E-gold, และอื่นๆ ครับ
http://ptc.icphysics.com/webboard/SFM/i ... ic=12354.0

บอร์ดนี้เป็นรุ่นทดสอบ การใช้งาน นะครับเพื่อดูความเหมาะสม ในงานใช้งานจริง ว่าเราควรมีอะไร บ้าง กฏมีอะไรบ้าง ต่อไป
ใครมีข้อเสอนแนะเรื่องบอร์ด นี้ เสนอไว้ได้ที่นี่เลยครับ เพื่อ เป็น แนวทางในการใช้งาน บอร์ด นี้ต่อไป ....

ขั้นต้นใครต้องการ ประกาศ ซื้อ ประกาศ ขายก็ ได้ตามสบายเลยครับ

MAgoTO
Super Member
ติดต่อ:

โพสต์โดย MAgoTO » เสาร์ 26 ม.ค. 2008 10:27 pm

จัดไปงับ คนแรก
รับซื้อ อีโกล จำนวน 10 ดอล ราคา มาตรฐาน ขอคนที่ ไม่โกงนะ งับ
ซื้อแบบ โอน เงิน ผ่าน บัตร atm นะง้าบ
สนใจขาย มาเลย ด่วน จะเข้าบ่อน งิงิ

MAgoTO
ติดต่อ:

โพสต์โดย MAgoTO » เสาร์ 26 ม.ค. 2008 10:50 pm

งิงิ  ยกเลิกการซื้อและงับ
เพราะเงินในบัญชี หมดเกลี่ยง แล้ว
รออีกสักหน่อย จะมาซื้อใหม่

Nath
Super Hero Member
ติดต่อ:

โพสต์โดย Nath » เสาร์ 26 ม.ค. 2008 11:31 pm

magotokung เขียน:จัดไปงับ คนแรก
รับซื้อ อีโกล จำนวน 10 ดอล ราคา มาตรฐาน ขอคนที่ ไม่โกงนะ งับ
ซื้อแบบ โอน เงิน ผ่าน บัตร atm นะง้าบ
สนใจขาย มาเลย ด่วน จะเข้าบ่อน งิงิ

magotokung เขียน:งิงิ  ยกเลิกการซื้อและงับ
เพราะเงินในบัญชี หมดเกลี่ยง แล้ว
รออีกสักหน่อย จะมาซื้อใหม่

ความจริงแล้ว ควรตั้งกระทู้ใหม่ ไม่ใช่มาโพสในกระทู้ของคนอื่น โดยที่ไม่ได้จะค้าขายกับเจ้าของกระทู้อย่างนี้

MAgoTO
ติดต่อ:

โพสต์โดย MAgoTO » เสาร์ 26 ม.ค. 2008 11:33 pm

อ๋อ ต้องตั้งใหม่เลยใช่ปะ ถ้าจะประกาศ ซื้อ ก็กะผมนึกว่า ที่เค้าจองไว้
เพื่อที่จะเป็นคนขาย ก็เลย มาลงที่นี้

ขออภัยเป็นอย่างยิ่ง งิงิ  >:D

Nath
ติดต่อ:

โพสต์โดย Nath » อาทิตย์ 27 ม.ค. 2008 12:09 am

magotokung เขียน:อ๋อ ต้องตั้งใหม่เลยใช่ปะ ถ้าจะประกาศ ซื้อ ก็กะผมนึกว่า ที่เค้าจองไว้
เพื่อที่จะเป็นคนขาย ก็เลย มาลงที่นี้

ไม่ได้ผิดนะคะ
คุณ sirgared เค้าก็จะขายนั่นหละค่ะ แต่เปิดร้านรับซื้อหรือขาย (ทำทั้งสองอย่าง)
เพียงแต่ว่า คุณ magotokung โพสรับซื้อโดยไม่ได้ระบุว่าจะซื้อกับใคร เลยอาจไม่ตรงเสียทีเดียว
เลยคิดว่าน่าจะประกาศแยกไปอีกกระทู้จะสะดวกกว่า เท่านั้นเอง

sirgared
Newbie
Newbie
ติดต่อ:

โพสต์โดย sirgared » อาทิตย์ 27 ม.ค. 2008 10:47 am

Nath เขียน:
magotokung เขียน:อ๋อ ต้องตั้งใหม่เลยใช่ปะ ถ้าจะประกาศ ซื้อ ก็กะผมนึกว่า ที่เค้าจองไว้

ไม่ได้ผิดนะคะ
คุณ sirgared เค้าก็จะขายนั่นหละค่ะ แต่เปิดร้านรับซื้อหรือขาย (ทำทั้งสองอย่าง)
เพียงแต่ว่า คุณ magotokung โพสรับซื้อโดยไม่ได้ระบุว่าจะซื้อกับใคร เลยอาจไม่ตรงเสียทีเดียว
เลยคิดว่าน่าจะประกาศแยกไปอีกกระทู้จะสะดวกกว่า เท่านั้นเอง

ผมเปิดรับซื้อ-ขายแล้วน่ะครับเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆครับ.....มาซื้อกันเยอะๆ...แล้วขายกันเยอะๆน่ะครับผม.....
รูปภาพ

SFI
ติดต่อ:

Re: รับซื้อ-ขาย E-Gold และ E-Bullion ทุกวันครับผม...มากจาก Siamthong.com ครับ

โพสต์โดย SFI » อาทิตย์ 27 ม.ค. 2008 2:37 pm

ท่าน sirgared
เปลี่ยนได้ไหมครับ หมายถึง ว่าผมมีเงินใน e-gold นะ แต่ผมต้องการเปลี่ยนให้เงินใน e-gold
มาอยู่ที่ paypal นะ  คือ ผมชอบเงินที่อยู่ใน paypal มากกว่านะครับ เพราะว่าสามารถ ซื้อสินค้า
หรือใช้ชำระค่าบริการต่างๆได้เกิอบทั้งหมด
มีวิธีไหมครับ  (ผมยังไม่ได้เข้าไปดูในเว็บของท่านนะครับ)
ถ้ามีเสีย ค่าธรรมเนียมเท่าไรครับ หรือช่วงแนะนำ ฟรี  (จะได้ใช้บริการคนแรกเลย)
และจำนวน e-gold ที่ท่านรับ ซื้อ  E-gold ที่รับซื้อ$0  หมายถึงอย่างไรครับไม่เข้าใจ
เงินๆทองๆ ต้องขอโทษ ที่ถาม ไม่อยากผิดพลาดนะครับ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

Lelouch V Britania

Re: รับซื้อ-ขาย E-Gold และ E-Bullion ทุกวันครับผม...มากจาก Siamthong.com ครับ

โพสต์โดย Lelouch V Britania » อาทิตย์ 27 ม.ค. 2008 2:44 pm

ถ้าจะเปลี่ยนผมว่าไปที่อีโกลด์ไทยดีกว่าครับ มีครบวงจร รู้สึกราคาจะเท่ากันกะร้านนี้ด้วยนะ

DooDee
Hero Member
Hero Member

Re: รับซื้อ-ขาย E-Gold และ E-Bullion ทุกวันครับผม...มากจาก Siamthong.

โพสต์โดย DooDee » อาทิตย์ 27 ม.ค. 2008 2:52 pm

SFI เขียน:ท่าน sirgared
เปลี่ยนได้ไหมครับ หมายถึง ว่าผมมีเงินใน e-gold นะ แต่ผมต้องการเปลี่ยนให้เงินใน e-gold
มาอยู่ที่ paypal นะ  คือ ผมชอบเงินที่อยู่ใน paypal มากกว่านะครับ เพราะว่าสามารถ ซื้อสินค้า
หรือใช้ชำระค่าบริการต่างๆได้เกิอบทั้งหมด
มีวิธีไหมครับ  (ผมยังไม่ได้เข้าไปดูในเว็บของท่านนะครับ)
ถ้ามีเสีย ค่าธรรมเนียมเท่าไรครับ หรือช่วงแนะนำ ฟรี  (จะได้ใช้บริการคนแรกเลย)
และจำนวน e-gold ที่ท่านรับ ซื้อ  E-gold ที่รับซื้อ$0  หมายถึงอย่างไรครับไม่เข้าใจ
เงินๆทองๆ ต้องขอโทษ ที่ถาม ไม่อยากผิดพลาดนะครับ

ซื้อ  E-gold ที่รับซื้อ$0   คือยังไม่รับซื้อค่ะ  คือถ้าขึ้นว่า  0 ก้อคือ ของหมด หรือบางทีก้อคือยังไม่รับซื้อใครในตอนนี้จ้าา  ถ้าขายต้องรออีกพักให้เขาอัพเดทใหม่ไรแบบนี้อะ ต้องถามเรานี่ ขายประจำ ซื้อประจำ 555555  ;D ;D ;D
แก้ไขล่าสุดโดย Anonymous เมื่อ อาทิตย์ 27 ม.ค. 2008 2:55 pm, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.

สวยลากไส้
ติดต่อ:

โพสต์โดย สวยลากไส้ » อาทิตย์ 27 ม.ค. 2008 6:28 pm

เอ๊ะ...สยามทองนี่เห็นประกาศขายแล้วไม่ใช่หรอคุณ sirgared หรือว่า เปลี่ยนใจแล้ว  ;D
FIFA WORLD CUP 2010
รูปภาพรูปภาพ

รูปภาพ
รูปภาพ

สวยลากไส้
ติดต่อ:

โพสต์โดย สวยลากไส้ » อาทิตย์ 27 ม.ค. 2008 6:36 pm

GR เด็กเล่นฮิป เขียน: ;D ;D ;D

นี่พี่บอย นี่มันกระทู้ซื้อขายของ สยามทอง นะค่ะ ทำไมเอาแบนเนอร์ของอีโกลไทยมาตัดหน้าอย่างนี้หล่ะ เสียมารยาท จัง  ::)
แก้ไขล่าสุดโดย Anonymous เมื่อ อาทิตย์ 27 ม.ค. 2008 7:04 pm, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
FIFA WORLD CUP 2010
รูปภาพรูปภาพ

รูปภาพ
รูปภาพ

MAgoTO
ติดต่อ:

โพสต์โดย MAgoTO » อาทิตย์ 27 ม.ค. 2008 6:39 pm

เหอๆ ว่าจะซื้อ สัก 10 ดอล อะนะ แต่ตอนนี้ จน เงินในแบ้ง ไม่เหลือสัก สลึง งิงิ

sirgared
Newbie
Newbie
ติดต่อ:

โพสต์โดย sirgared » อาทิตย์ 27 ม.ค. 2008 9:08 pm

SFI เขียน:ท่าน sirgared

ผมไม่รับแลก PAYPAL น่ะครับเพราะค่า fee ของ PAYPAL ก็แพงของ E-GOld ก็ใช่ย่อยถ้าเอา e-gold แลก paypal บวก fee ทั้งสองค่ายก็หนักพอดูแล้วยังจะต้องคิดค่าธรรมเนียมค่า fee ของผมอีกผมเลยไม่ทำอะครับ...ดูแล้วไม่ค้มเลย.....
แล้วก็ที่รับซื้อ 0$ ผมต้องทำ E-Gold กับ E-Bullion ให้สมดุลครับเพราะไม่งั้นผมคงหมุนเงินไม่ทันครับผม......ช่วงนี้คน trade marketiva เยอะมาก e-bullion เลยสะพัดครับแต่มีการซื้อ-ขายทุกวันครับผมจะอัพเดตทุกวันรอมีการซื้อ-ขายแล้วก็คอยสังเกตตัวเลขที่เปลี่ยนไปดูน่ะครับผม
รูปภาพ

MAgoTO
ติดต่อ:

Re: รับซื้อ-ขาย E-Gold และ E-Bullion ทุกวันครับผม...จาก Siamthong.com ครับ

โพสต์โดย MAgoTO » อาทิตย์ 27 ม.ค. 2008 9:14 pm

กำ พอพูดถึง  trade marketiva  ลืมไปเลย ว่า ลง ไว้ ต้องรีบ เข้าไปเช็คซะและ

sirgared
Newbie
Newbie
ติดต่อ:

โพสต์โดย sirgared » จันทร์ 28 ม.ค. 2008 11:53 am

PLAY GIRL เขียน:เอ๊ะ...สยามทองนี่เห็นประกาศขายแล้วไม่ใช่หรอคุณ sirgared หรือว่า เปลี่ยนใจแล้ว  ;D

อ่อ...เปลี่ยนใจแล้วครับเพราะว่าตอนแรกโดนตัดราคาหนักเลยไม่ค่อยอยากทำเพราะมันไม่คุ้ม แต่ผมเสียดายเว็บที่ทำก็เลยไม่ขายครับ.....สู้ตายดีกว่า....
รูปภาพ

DooDee
Hero Member
Hero Member

โพสต์โดย DooDee » จันทร์ 28 ม.ค. 2008 12:01 pm

sirgared เขียน:
PLAY GIRL เขียน:เอ๊ะ...สยามทองนี่เห็นประกาศขายแล้วไม่ใช่หรอคุณ sirgared หรือว่า เปลี่ยนใจแล้ว  ;D

อ่อ...เปลี่ยนใจแล้วครับเพราะว่าตอนแรกโดนตัดราคาหนักเลยไม่ค่อยอยากทำเพราะมันไม่คุ้ม แต่ผมเสียดายเว็บที่ทำก็เลยไม่ขายครับ.....สู้ตายดีกว่า....

ถ้าจะใช้เงิน เด๋วไปใช้บริการบ้างนะคะ :P

ย้อนกลับไปยัง