ตารางเดินรถไฟสายใต้ - ตาราง รถไฟ สาย ใต้
เที่ยวไป ลงใต้
ลำดับ เลขขบวน ประเภท สถานีต้นทาง เวลาออก สถานีปลายทาง เวลาถึง แสดงเวลา
1. 43 ด่วนพิเศษ กรุงเทพ 08:05 สุราษฎร์ธานี 16:30
2. 261 ธรรมดา กรุงเทพ 09:20 หัวหิน 13:35 ฟรี
3. 171 เร็ว กรุงเทพ 13:00 สุไหงโก-ลก 10:45 ฟรี
4. 35 *ด่วนพิเศษ กรุงเทพ 14:45 บัตเตอร์เวอร์ธ 12:55
5. 37 *ด่วนพิเศษ กรุงเทพ 15:10 สุไหงโก-ลก 11:25
6. 169 เร็ว กรุงเทพ 15:35 ยะลา 11:20
7. 355 พิเศษชานเมือง กรุงเทพ 16:40 สุพรรณบุรี 19:40 ฟรี
8. 83 ด่วน กรุงเทพ 17:05 ตรัง 07:55
9. 173 เร็ว กรุงเทพ 17:35 นครศรีธรรมราช 09:35
10.167 เร็ว กรุงเทพ 18:20 กันตัง 11:05
11. 85 ด่วน กรุงเทพ 19:30 นครศรีธรรมราช 10:35
12. 39 ด่วนพิเศษ กรุงเทพ 22:50 สุราษฎร์ธานี 08:11
13. 41 ด่วนพิเศษ กรุงเทพ 22:50 ยะลา 14:25
14. 485 ท้องถิ่น ชุมทางหนองปลาดุก 04:25 น้ำตก 08:20 ฟรี
15. 255 ธรรมดา ธนบุรี 07:25 หลังสวน 18:15 ฟรี
16. 257 ธรรมดา ธนบุรี 07:45 น้ำตก 12:35 ขบวน" 257 " - ฟรี
17. 251 ธรรมดา ธนบุรี 13:05 ประจวบคีรีขันธ์ 19:10 ขบวน" 251 "ฟรี
18. 259 ธรรมดา ธนบุรี 13:55 น้ำตก 18:30 ขบวน" 259 " - ฟรี
19. 351 ธรรมดา ธนบุรี 17:40 ราชบุรี 19:57 ขบวน" 351 " - ฟรี
20. 177 เร็ว ธนบุรี 19:15 หลังสวน 04:40
21. 447 ท้องถิ่น สุราษฎร์ธานี 06:20 สุไหงโก-ลก 17:35 ฟรี
22. 451 ท้องถิ่น นครศรีธรรมราช 06:00 สุไหงโก-ลก 14:45 ฟรี
23. 463 ท้องถิ่น พัทลุง 06:00 สุไหงโก-ลก 12:08 ฟรี
24. 175 เร็ว ชุมทางหาดใหญ่ 06:30 สุไหงโก-ลก 09:50
25. 453 ท้องถิ่น ยะลา 06:30 สุไหงโก-ลก 08:40 ฟรี
26. 445 ท้องถิ่น ชุมพร 06:35 ชุมทางหาดใหญ่ 16:35 ฟรี
27. 455 ท้องถิ่น นครศรีธรรมราช 09:38 ยะลา 17:20 ฟรี
28. 457 ท้องถิ่น นครศรีธรรมราช 14:20 พัทลุง 17:23 ฟรี
29. 489 ท้องถิ่น สุราษฎร์ธานี 16:55 คีรีรัฐนิคม 17:55 ฟรี
****************************************
เที่ยวกลับ จากใต้ มา กรุงเทพ
ลำดับ เลขขบวน ประเภท สถานีต้นทาง เวลาออก สถานีปลายทาง เวลาถึง แสดงเวลา
1. 174 เร็ว นครศรีธรรมราช 13:00 กรุงเทพ 04:45
2. 168 เร็ว กันตัง 12:40 กรุงเทพ 05:15
3. 42 ด่วนพิเศษ ยะลา 14:55 กรุงเทพ 05:40
4. 44 ด่วนพิเศษ สุราษฎร์ธานี 20:25 กรุงเทพ 05:40
5. 86 ด่วน นครศรีธรรมราช 15:00 กรุงเทพ 06:05
6. 170 เร็ว ยะลา 12:35 กรุงเทพ 09:00
7 356 พิเศษชานเมือง สุพรรณบุรี 04:50 กรุงเทพ 08:10 ฟรี
8. 84 ด่วน ตรัง 17:20 กรุงเทพ 08:25
9. 172 เร็ว สุไหงโก-ลก 11:30 กรุงเทพ 09:25 ฟรี
10. 36 *ด่วนพิเศษ บัตเตอร์เวอร์ธ 13:15 กรุงเทพ 09:55
11. 38 *ด่วนพิเศษ สุไหงโก-ลก 14:20 กรุงเทพ 10:30
12. 262 ธรรมดา หัวหิน 14:10 กรุงเทพ 19:05 ฟรี
13. 40 ด่วนพิเศษ สุราษฎร์ธานี 10:40 กรุงเทพ 19:45
14. 490 ท้องถิ่น คีรีรัฐนิคม 06:00 สุราษฎร์ธานี 07:00 ฟรี
15. 458 ท้องถิ่น พัทลุง 06:00 นครศรีธรรมราช 08:30 ฟรี
16. 456 ท้องถิ่น ยะลา 06:30 นครศรีธรรมราช 13:55 ฟรี
17. 446 ท้องถิ่น ชุมทางหาดใหญ่ 06:30 ชุมพร 16:30 ฟรี
18. 454 ท้องถิ่น สุไหงโก-ลก 15:20 ยะลา 17:30 ฟรี
19. 448 ท้องถิ่น สุไหงโก-ลก 06:30 สุราษฎร์ธานี 17:50 ฟรี
20. 452 ท้องถิ่น สุไหงโก-ลก 08:55 นครศรีธรรมราช 17:55 ฟรี
21. 176 เร็ว สุไหงโก-ลก 14:55 ชุมทางหาดใหญ่ 18:00
22. 464 ท้องถิ่น สุไหงโก-ลก 12:20 พัทลุง 18:38 ฟรี
23. 178 เร็ว หลังสวน 19:55 ธนบุรี 06:00
24. 352 ธรรมดา ราชบุรี 05:00 ธนบุรี 07:10 ฟรี
25. 260 ธรรมดา น้ำตก 05:20 ธนบุรี 10:10 ฟรี
26. 252 ธรรมดา ประจวบคีรีขันธ์ 04:45 ธนบุรี 10:50 ฟรี
27. 254 ธรรมดา หลังสวน 05:25 ธนบุรี 15:45 ฟรี
28. 258 ธรรมดา น้ำตก 12:55 ธนบุรี 17:35 ฟรี
29. 486 ท้องถิ่น น้ำตก 15:15 ชุมทางหนองปลาดุก 18:50 ฟรี
ตารางเดินรถไฟสายใต้ - ตาราง รถไฟ สาย ใต้
Moderator: ลุงหนวด
ผู้ใช้งานขณะนี้
กำลังดูบอร์ดนี้: 142 และ บุคคลทั่วไป 0 ท่าน