อยากรู้ชื่อเพลง+คนร้องค่ะ

ต้องการฟังเพลงไหน ให้มาโพสขอได้ที่บอร์ดนี้บอร์ดเดียว
supinpim
Newbie
Newbie

อยากรู้ชื่อเพลง+คนร้องค่ะ

โพสต์โดย supinpim » พฤหัสฯ. 20 พ.ค. 2010 5:32 pm

คือว่าใครที่ชอบฟังเพลงและพอจะรู้มั่งช่วยบอกด้วยนะค่ะ คือหว่าหนูจำเนื้อร้องไม่ได้อ่าค่ะ

คนร้อง : ผู้ชายร้อง เสียงคนร้องคุ้นๆอ่าค่ะ
เพลง : ไม่เก่ามากค่ะประมาณ 1 - 3 เดือนนี้อ่ะค่ะ
เนื้อหา : ประมาณว่า เราก็ต่างมีคนของเราอยู่ จะมารักกันไม่ได้ทั้งๆที่ใจอยากจะรัก ประมาณนี้อ่าค่ะ
จังหวะ :  ไม่ช้าอ่ะค่ะ ไม่รู้จาว่าเร็วได้รึป่าว น่าจะปานกลาง 

ใครรู้ช่วยบอกทีนะค่ะ  T^T  พอดีฟังในวิทยุแล้วไม่ได้จำเนื้อเพลงมาจำได้แต่เนื้อหาเองอ่าค่ะ

ThailandNationInvestoR
Full Member
Full Member

Re: อยากรู้ชื่อเพลง+คนร้องค่ะ

โพสต์โดย ThailandNationInvestoR » อังคาร 01 มิ.ย. 2010 1:45 am

รักไม่ได้ - Groove Riders
ความจริงในใจ - Crescendo

ใช่หรือเปล่าอะครับ
รูปภาพ

bottomblues
Newbie
Newbie

Re: อยากรู้ชื่อเพลง+คนร้องค่ะ

โพสต์โดย bottomblues » พุธ 08 มิ.ย. 2011 4:21 pm

good job

ย้อนกลับไปยัง