อยู่นานนานได้ไหม ศรัณย่า ส่งเสริมสวัสดิ์

เพลงร่วมสมัย (เพลงเก่าๆ เช่น ของ คีรีบูน pink panter,ดิอินโนเซนท์ ฯลฯ)
kobana
Subper Genius Membership

อยู่นานนานได้ไหม ศรัณย่า ส่งเสริมสวัสดิ์

โพสต์โดย kobana » ศุกร์ 08 มิ.ย. 2007 3:30 am

อยู่นานนานได้ไหม

ศรัณย่า ส่งเสริมสวัสดิ์

เมื่อในวันนี้ที่ฉันได้เจอเธอเพราะเธอยังห่วงใยมาหากัน
อยากขอบคุณจริงๆ ที่เห็นความสำคัญและรู้ว่าฉันยังเฝ้ารอเธอ

ทุกๆ อย่างช่างดูสดใสที่ในวันนี้ฉันมีเธออยู่
อยู่นานๆ ได้ไหม นานๆ จะเจอกันซักที
ให้ฉันได้มีวันที่ดีอบอุ่นอย่างนี้นานๆ ได้ไหมแล้วค่อยลา

ที่ผ่านมานั้น คิดถึงเธอเพียงใดต้องคอยต้องทนเพี่อจะได้เจอ
เฝ้ารอคอยมานานอยากขอร้องให้เธอสงสารใจของคนที่รอคอย

ทุกๆ อย่างช่างดูสดใสที่ในวันนี้ฉันมีเธออยู่
อยู่นานๆ ได้ไหม นานๆ จะเจอกันซักที
ให้ฉันได้มีวันที่ดีอบอุ่นอย่างนี้นานๆ ได้ไหม

อยู่นานๆ ได้ไหม นานๆ จะได้มาซักที
ให้ฉันลืมวันคืนที่เหินห่างอยากเติมความรักให้เต็มหัวใจ

ให้ฉันได้มีวันที่ดีอบอุ่นอย่างนี้นานๆ ได้ไหม

อยู่นานๆ ได้ไหม นานๆ จะได้มาซักที
ให้ฉันลืมวันคืนที่เหินห่างอยากเติมความรักให้เต็มหัวใจ

lyric : kobana
แก้ไขล่าสุดโดย kobana เมื่อ เสาร์ 22 พ.ย. 2008 5:00 am, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.

kobana

Re: อยู่นานนานได้ไหม ศรัณย่า ส่งเสริมสวัสดิ์

โพสต์โดย kobana » เสาร์ 22 พ.ย. 2008 5:00 am

[flash=0,0]http://media.imeem.com/m/U0T09VF_IL[/flash]
Autoplay naja

ย้อนกลับไปยัง