Pirates Of The Caribbean Theme - Pirates Of The Caribbean

เพลงประกอบภาพยนตร์ ละคร โฆษณา การ์ตูน(อนิเมชั่น)
Ezio Auditore
Full Member
Full Member

Pirates Of The Caribbean Theme - Pirates Of The Caribbean

โพสต์โดย Ezio Auditore » ศุกร์ 27 ส.ค. 2010 6:51 pm

Pirates Of The Caribbean Theme เพราะมากครับๆ

[youtube]_Z_lAjt-gMw[/youtube]

[youtube]lnfiOJpzKnY[/youtube]

อันนี้เป็นเมดเล่ย์เพลงในภาพยนตร์ครับ

หนังเรื่องนี้ยังไม่จบนะครับ ยังมีต่อที่ภาค 4 ซึ่งเข้าฉายประมาณปี 2011 หรือ 2012
รูปภาพ

ย้อนกลับไปยัง