เพลง I need somebody love - แฮปปี้ โทรพอดี พอดี ost.Dtac

เพลงประกอบภาพยนตร์ ละคร โฆษณา การ์ตูน(อนิเมชั่น)
Dj.ZA
DJ
DJ
ติดต่อ:

เพลง I need somebody love - แฮปปี้ โทรพอดี พอดี ost.Dtac

โพสต์โดย Dj.ZA » พุธ 13 มิ.ย. 2007 11:24 pm

[align=center]เพลง I need somebody love
เพลงประกอบโฆษณา แฮปปี้ โทรพอดี พอดี ost.Dtac

ที่รัก..เธออยู่ที่ไหน เธอทำอะไรอยู่นะ 
อยากให้เธอรู้ฉันคิดถึงเธออยู่นะ
แต่ฉันไม่โทรบ่อย ที่ฉันไม่โทรบ่อย
(ก็) เก็บไว้คิดถึงกัน...I miss you..

โทษนะ..ไม่หายไปไหน ไม่เคยเปลี่ยนใจหรอกนะ
ก็ยังคิดถึง และยังอยากคุยอยู่นะ อ๊ะ อาว
แต่ฉันไม่โทรบ่อย ที่ฉันไม่โทรบ่อย
(ก็) เก็บไว้ค่อยคุยกัน...Oh baby
[flash=0,0]http://www.wherearepop.com/members/nannee/mp3ss2810s.swf[/flash]

เราเอาเวลา..ไปทำอะไร..ดีๆนะ
จะโทรทำไม ให้มากให้มาย มันเปลืองนะ
ไว้เจอเมื่อไหร่ อยากคุยเท่าไหร่..ไม่ว่ากัน...Oh yeah[/align]
หมายเหตุ การปิดโฆษณาจะมีผลเมื่อเข้าระบบแล้วเท่านั้น

ย้อนกลับไปยัง