รู้สึกดี - กรุงเทพมาราธอน

เนื้อเพลง เพลงสตริง ขอเพลง ฟังเพลง
Suk13.com
VIP Member
VIP Member

รู้สึกดี - กรุงเทพมาราธอน

โพสต์โดย Suk13.com » ศุกร์ 08 มิ.ย. 2007 12:23 am

[align=center]รู้สึกดี
ศิลปิน : กรุงเทพมาราธอน

รู้สึกดีดี  ไม่มีอะไรอื่น รู้สึกเหมือนเป็นคืน
ที่ฉันมีความสุขลืมทุกสิ่งลืมทุกอย่างรอบๆตัว
ทางโน้นก็สวยดี  คนนี้ก็น่าดู  ในใจก็รู้อยู่
ฉันก็แค่มองก็แค่ชมไม่คิดไกลไม่ต้องกลัว

* นี่เลยไม่ใช่เพลงรัก  นี่ไม่ใช่เพลงซึ้ง  ไม่มีคำว่าคิดถึง
ไม่เลย ไม่เลย มันไม่มี มันไม่มี

** ก้อรู้สึกดีดีดีมองเธอเดินมา  ก้อรู้สึกดีดีดีมองเธอเดินไป
ก้อรู้สึกดีดีที่มีคนสวยเดินผ่านฉันมา คนสวยผ่านฉันไป ให้ฉันมอง

ก็ไม่เป็นไรหรอก ที่เธอไม่ยิ้มตอบ ก็พอจะรู้อยู่
เธอเองก็มีคนที่รู้ใจและฉันเองก็เช่นกัน

(*,**)
solo

แต่บังเอิญได้พบ ได้เจอกับคนน่ารัก
และบังเอิญตัวฉัน ไม่มีคนรู้ใจใกล้ๆกันฉันก็เลย

(**)[/align]

kobana
Subper Genius Membership

Re: รู้สึกดี - กรุงเทพมาราธอน

โพสต์โดย kobana » อังคาร 06 ม.ค. 2009 8:25 pm

[flash=0,0]http://media.imeem.com/m/dvLpmRx5ew[/flash]
Autoplay naja

kobana

โพสต์โดย kobana » พฤหัสฯ. 11 ก.พ. 2010 10:58 am

moozii46

โพสต์โดย moozii46 » พฤหัสฯ. 07 ก.ค. 2011 2:14 pm

สวัสดีครับ!! ชื่อ พี นะครับ
รบกวนฝากประชาสัมพันธ์ด้วยน่ะครับ
คือตอนนี้บริษัทของผมต้องการคนที่จะมาช่วยทำงาน
โฆษณา ทางอินเทอร์เน็ต รายได้ดีน่ะครับ ได้เงินจริงๆ
สำหรับทำเป็นงาน part time เท่านั้นน่ะครับ
ทำที่ไหนก็ได้ที่สะดวก
ตอนนี้คนเก่าที่ทำงานอยู่แล้วไม่เพียงพออ่ะครับ
ทางบริษัทก็เลยต้องการคนเพิ่มเพื่อมาช่วยทำงานตรงนี้
อ่อ ลืมเลย ไม่จำกัดวุฒิการศึกษานะครับ แค่มีความรู้พื้นฐานในการใช้คอมพิวเตอร์ ^^
คุณสามารถทำงานนี้ได้โดยไม่กลัวต้องการลงทุนนะค่รับ ไม่ใช่อย่างแน่นอนครับ....
ถ้าใครสนใจงานตรงนี้
กรอกข้อมูลด้านล่างนี้ได้เลยน่ะครับ
>>>> http://www.working.igetweb.com < < < < <
หรือติดต่อ 084-018-0855 คุณ พี
E-mail : [email protected]

เดี๋ยวจะมีเจ้าหน้าที่ติดต่อกลับไปบอกในเรื่องของรายละเอียดการทำงาน
รวมถึงรายละเอียดว่าคนที่สนใจจะต้องทำงานยังไง อะไรบ้าง
ขอบคุณมากน่ะครับ
สุดท้ายล่ะ คือ ไม่ใช่แชร์ลูกโซ่ ,sale ขายของ, ขายประกันและไม่ใช่ Herbalife ที่ตึกเอมไพร์เทาเวอร์แน่นอนครับ

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on พฤหัสฯ. 07 ก.ค. 2011 2:14 pm.

ย้อนกลับไปยัง