เพลงแม่งโคตรกวนตรีนอ่ะ ลองฟังดู ไม่ดัก

เนื้อเพลง เพลงสตริง ขอเพลง ฟังเพลง
Mr.3250

เพลงแม่งโคตรกวนตรีนอ่ะ ลองฟังดู ไม่ดัก

โพสต์โดย Mr.3250 » อาทิตย์ 24 ก.ย. 2017 3:18 pm

น้องใหม่นะคับ เพื่อนผมร้อง ลองโหลดไปฟังกันดูนะครับ

http://upload.siamza.com/download.php?id=47268

เนื้อเพลงนะครับ
Wave 100 คอยรัก
ศิลปิน Max เวปร้อย
อัลบั้ม เวปร้อยคอยรัก

ทีจะเป็นจะตาย ก็ไม่เคยจะมาเห็นใจ
ทิ้งฉันไปกับใครเพียงแค่เห็นมอไซค์เค้างาม
ลืมเวปร้อยคันเก่า ลืมเส้นทางของเรา
เหี่ยวเฉา ฉันเหี่ยวเฉาเหลือเกิน

ทำจะเป็นจะตาย โดนโนวาทิ้งแล้วคนดี
บอกเธอแล้วหลายทีว่า C-70 คันนั้นหลายใจ
เธอไม่เคยจะเชื่อโดนมีโอ ผลักใส เป็นไง
สะใจเธอรึยัง

** เวปร้อยคันเก่ายังคงยังรอเธออยู่ ฉันก็ยังอยู่ยังรอเธอกลับมา
รับประกันด้วยใจจะไม่ให้เสียน้ำตา กลับมาบนเส้นทางเส้นเดิม
ถึงเวปฉันจะเก่า แต่มันมีความรักจริงไปหาทางแสนไกล
ไม่ต้องเข็นต้องเดินซะที
    *** ดังรักฉันต่อเธอมั่นคงและงดงาม อย่าถามว่าจะรักได้ไหม

Solo

(**),(***)

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on อาทิตย์ 24 ก.ย. 2017 3:18 pm.

ย้อนกลับไปยัง