ขอปรึกษาเรื่องจัดที่นอนใหม่ให้ลูกค่ะ

รวมความรู้ ทิป และเทคนิคทั่วไป
nawin
Newbie
Newbie

ขอปรึกษาเรื่องจัดที่นอนใหม่ให้ลูกค่ะ

โพสต์โดย nawin » พฤหัสฯ. 25 มิ.ย. 2015 11:33 pm

คือตอนนี้ลูกอายุจะห้าขวบแล้ว ก็เลยจะลองให้ลูกนอนแยกดูน่ะค่ะ เพราะเพื่อนๆเค้าส่วนใหญผู้ปกครองเริ่มให้ลูกนอนแยกแล้ว เราจะมีวิธียังไงดีคะ เพราะลูกค่อนข้างติดแม่มาก

Fhon
Newbie
Newbie

Re: ขอปรึกษาเรื่องจัดที่นอนใหม่ให้ลูกค่ะ

โพสต์โดย Fhon » ศุกร์ 26 มิ.ย. 2015 12:33 am

แรกๆก็ต้องค่อยเป็นค่อยไปค่ะ ให้เค้าค่อยปรับตัว ไม่ทราบน้องเป็นผู้หญิงหรือผู้ชายคะ ลองหาที่นอนที่ถูกใจเค้า ทั้งที่นอน ชุดผ้าปูลายที่เด็กๆชอบ แล้วอาจจะมีจัดมุมเล่นให้เค้าด้วย น่าจะจูงใจเด็กๆนะคะ :) :)

pinkrose
Newbie
Newbie

Re: ขอปรึกษาเรื่องจัดที่นอนใหม่ให้ลูกค่ะ

โพสต์โดย pinkrose » ศุกร์ 26 มิ.ย. 2015 12:50 am

SB มีลดราคา mid year sale ว่าจะไปดูเหมือนกัน น่าจะถูกใจสักชิ้นค่ะ  www. sbdesignsquare.com ลองเข้าไปดูข้อมูลก่อนก็ได้

ย้อนกลับไปยัง