Mail หลอกว่ามาจาก e-goldเพื่อนๆมือใหม่ดูกันหน่อยครับ จะได้มีข้อมูล

รวมความรู้ ทิป และเทคนิคทั่วไป
Parlakawong
Hero Member
Hero Member
ติดต่อ:

Mail หลอกว่ามาจาก e-goldเพื่อนๆมือใหม่ดูกันหน่อยครับ จะได้มีข้อมูล

โพสต์โดย Parlakawong » อังคาร 22 พ.ค. 2007 12:47 am

อันนี้เป็น เมลล์  อ้างมาจาก e-gold ครับ  หากได้รับข้อความแบบนี้ให้ลบทิ้งทันทีครับ  และผมรบกวนเพื่อนๆที่มีประสบการณ์นะครับ  ช่วยเสริมข้อมูลให้ด้วยครับ

รูปภาพ

>:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:(

ย้อนกลับไปยัง