จะทำบ้านใหม่ หาซื้อกระเบื้องลายไม้ ได้ที่ไหนบ้างครับ ?

รวมความรู้ บทความ วิธีการเลือกซื้อบ้าน ที่อยู่อาศัย การตกแต่งบ้าน การดูแล คอนโด
Ballzo

จะทำบ้านใหม่ หาซื้อกระเบื้องลายไม้ ได้ที่ไหนบ้างครับ ?

โพสต์โดย Ballzo » พุธ 09 ก.ย. 2015 2:24 pm

มีโครงการว่าจะรีโนเวทบ้านหลังใหม่ ตอนนี้อยากได้บ้านแบบสไตล์เป็นแนวบ้านไม้ เลยอยากได้กระเบื้องลายไม้มาปูพื้นอะครับ ไม่ทราบว่าทีไหนมีขายบ้าง อยากได้แบบสมจริงๆ หน่อยนะครับ

John001

Re: จะทำบ้านใหม่ หาซื้อกระเบื้องลายไม้ ได้ที่ไหนบ้างครับ ?

โพสต์โดย John001 » ศุกร์ 18 ก.ย. 2015 4:08 pm

ลองดูของไดนาสตี้ ที่เป็นพิมพ์แบดิจิตอล ค่อนข้างเหมือนจริงมาก ลองดูได้ครับ สาขามีทั่วประเทศ

ballzo

Re: จะทำบ้านใหม่ หาซื้อกระเบื้องลายไม้ ได้ที่ไหนบ้างครับ ?

โพสต์โดย ballzo » อังคาร 10 พ.ย. 2015 5:10 am

ของไดนาสตี้ รู้สึกว่าจะสั่งผ่านทางออนไลน์ได้ด้วยใช่ไหมครับ??

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on อังคาร 10 พ.ย. 2015 5:10 am.

ย้อนกลับไปยัง