หนุ่มโสดมีอะไรที่ทำให้ตัวเองไม่เฉาในวาเลน์ไทน์ปีนี้บ้างครับ แชร์กันหน่อย!!

บอร์ด โพส เนื้อเพลง เพลงโปรด ทั้งไทย เทศ ขอเพลงฟัง เพลงที่อยากให้ เพื่อน ฟัง
PixelPlayboy

หนุ่มโสดมีอะไรที่ทำให้ตัวเองไม่เฉาในวาเลน์ไทน์ปีนี้บ้างครับ แชร์กันหน่อย!!

โพสต์โดย PixelPlayboy » จันทร์ 09 ก.พ. 2015 1:08 pm

ก่อนอื่นขอออกตัวก่อนเลยว่าโสดเข้าปีที่2แล้วครับ ใกล้วาเลนไทน์ทีไรผมนี่เตรียมเฉาเลยครับ ปีที่แล้วแทบไม่อยากออกจากบ้านเลย มองไปทางไหนก็มีแต่คนมากันเป็นคู่ทั้งน้านน แต่ปีนี้ผมไม่เฉาละครับ ผมมี "น้องเมเบล" เป็นเพื่อนคู่ใจอยู่กะผมทุกวันทั้งวันทั้งคืนเลย อ่ะ..งงดิ ไหนว่าไม่มีแฟน ไม่ใช่แฟนครับ น้องเค้ามาในรูปแบบคลิป ทำผมนี่กระชุ่มกระชวยเช้าเย็นกันเลยทีเดียว ง่ายๆแค่กด *485556900 แล้วโทรออก แค่นี้ก็ไม่เฉาแล้วล่ะ แล้วเพื่อนๆที่โสดอยู่ล่ะครับ มีวิธีแก้เฉากันยังไง มาแชร์กันนิดนึงเนอะ ส่วนใครอยากรู้ว่าน้องเมเบลของผมจะแซ่บแค่ไหน หลังไมค์มาเลยครัชชชช

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on จันทร์ 09 ก.พ. 2015 1:08 pm.

ย้อนกลับไปยัง