ห้ามโพสต์ลิงค์แจกเพลง,ลิงค์ให้ดาวน์โหลดเพลงในบอร์ดค่ะ

บอร์ด โพส เนื้อเพลง เพลงโปรด ทั้งไทย เทศ ขอเพลงฟัง เพลงที่อยากให้ เพื่อน ฟัง
kobana
Subper Genius Membership
Subper Genius Membership

ห้ามโพสต์ลิงค์แจกเพลง,ลิงค์ให้ดาวน์โหลดเพลงในบอร์ดค่ะ

โพสต์โดย kobana » จันทร์ 18 ส.ค. 2008 7:49 pm

บอร์ดนี้สามารถโพสต์เนื้อเพลง และโพสต์ลิงค์ให้ฟังเพลงออนไลน์ได้

แต่ ห้าม โพสต์ลิงค์แจกเพลงหรือลิงค์ให้ดาวน์โหลดเพลงโดยเด็ดขาด
หากพบเจอที่ใดๆ ในบอร์ด จะถูกลบที่นั่น โดยไม่มีการแจ้งล่วงหน้าค่ะ

อันที่จริง ที่ผ่านมาได้รับการแจ้งจากท่านแอดมินเกี่ยวกับเรื่องนี้มาแล้ว เมื่อพบเจอจึงทำการลบกระทู้ดังกล่าวมาเลย แต่สืบเนื่องจากมีเพื่อนๆ สมาชิกใหม่ๆ เพิ่มมากขึ้น หลายๆ ท่านไม่ได้ทราบถึงข้อห้ามในการโพสต์ลิงค์แจกเพลง,ลิงค์ดาวน์โหลด ฯลฯ จึงทำให้มีการมาโพสต์ในลักษณะนี้ประปรายเรื่อยๆ
อีกทั้งเพื่อมิให้เกิดความสงสัยว่าเหตุใดกระทู้ของตนเองจึงได้ถูกลบไป จึงต้องขออนุญาตตั้งกระทู้นี้ขึ้นมาค่ะ

จึงอยากจะขอความร่วมมือจากเพื่อนๆ สมาชิกด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ  :)

ย้อนกลับไปยัง