กฏ ประจำ บอร์ด > เนื้อเพลง เพลงโปรด อ่านก่อนโพสนะครับ

บอร์ด โพส เนื้อเพลง เพลงโปรด ทั้งไทย เทศ ขอเพลงฟัง เพลงที่อยากให้ เพื่อน ฟัง
kobana
Subper Genius Membership
Subper Genius Membership

Re: กฏ ประจำ บอร์ด > เนื้อเพลง เพลงโปรด อ่านก่อนโพสนะครับ

โพสต์โดย kobana » ศุกร์ 04 ม.ค. 2008 1:10 am

Nath เขียน:
Dijijah` เขียน:
ขอเสนอว่า ใครโพสผิดหมวด ไม่ต้องย้าย เจอแล้วลบเลย (โหดร้ายมาก)  งิงิ  >:D

เห็นด้วย แต่บางทีต้องดูเจตนาด้วย :-\

ใช่จ้าาาา

ijaad
Jr. Member
Jr. Member

Re: กฏ ประจำ บอร์ด > เนื้อเพลง เพลงโปรด อ่านก่อนโพสนะครับ

โพสต์โดย ijaad » เสาร์ 11 ต.ค. 2008 1:02 am

shadownot เขียน:[glow=red,2,300]สรุปเท่ากับว่า ถ้าผมจะโพสต์กระทู้ที่เป็นเพลงโดยศิลปินคนเดียวกัน แต่เพลงเป็นคนละเพลง ก็ให้เอาไปรวมลงไว้ในกระทู้เดียวที่มีชื่อของศิลปินคนนั้นๆ อยู่แล้วใช่ป่าวครับ อันนี้ผมเข้าใจถูกต้องหรือป่าว แต่ถ้าโพสต์โดยสมาชิกท่านอื่นที่มิใช่เรา แต่เป็นศิลปินคนเดียวกัน ก็จะแยกไว้ต่างหาก อันนี้ก็เข้าใจถูกหรือป่าวครับ แล้วถ้าผมจะโพสต์เนื้อเพลงในกระทู้ของศิลปินที ่เคยมีและลงไว้ในกระทู้ก่อนหน้านี้แล้ว แต่เพลงที่ผมจะลงเป็นคนละเพลงกัน อันนี้ผมก็สามารถโพสต์โดยเริ่มกระทู้ใหม่ได้เลย ใช่หรือป่าวครับ (ยิ่งอ่านยิ่งสับสน อิอิ อย่าพึ่งงงนะครับ)[/glow]  ;D

งงไปแล้วจ้า สีแดงละลานตามากเลย  ::)
แต่อ่านๆไปแล้วเหมือนว่าจะเข้าใจนิดๆนะ แต่ก็งงอยู่หน่อยๆ ง๊ะ :P

ย้อนกลับไปยัง