แนะนำร้านอาหารใกล้ๆ หมู่บ้าน อีกแห่งครับ ส้มตำไก่โต้ง ซ.เสนา

ชุมชนของหมู่บ้านซื้อตรง เสนา หมู่บ้านนี้เป็น ลักษณะ ทาวน์โฮม สามร้อยกว่ายูนิต ใก้ล ศูนย์การค้า ม.เกษตร

Moderator: ลุงหนวด

บ้านใหม่
Hero Member
Hero Member

แนะนำร้านอาหารใกล้ๆ หมู่บ้าน อีกแห่งครับ ส้มตำไก่โต้ง ซ.เสนา

โพสต์โดย บ้านใหม่ » พฤหัสฯ. 09 พ.ค. 2013 8:26 pm

ออกจากหมู่บ้านเรา เลี้ยวซ้ายไปทาง ถ.เสนา 1
เลี้ยวซ้าย อีกที วิ่งไปทางแยกวังหิน ประมาณ 200 เมตร
ส้มตำ ไก่ย่าง อาหารไทย-อีสาน

พิกัด GPS : 13° 50' 2.69" N 100° 34' 58.62" E

เมนูเยอะ พอสมควรครับ
ราคาก็พอสมควร

ยำมะเขือยาว อร่อย ;D

รูปภาพ

ย้อนกลับไปยัง