มีใครจองโครงการ ซื่อตรงแกรนด์โฮม เกษตร-รัชโยธินบ้าง

ชุมชนของหมู่บ้านซื้อตรง เสนา หมู่บ้านนี้เป็น ลักษณะ ทาวน์โฮม สามร้อยกว่ายูนิต ใก้ล ศูนย์การค้า ม.เกษตร

Moderator: ลุงหนวด

ซื่อตรง

มีใครจองโครงการ ซื่อตรงแกรนด์โฮม เกษตร-รัชโยธินบ้าง

โพสต์โดย ซื่อตรง » พฤหัสฯ. 07 ต.ค. 2010 12:00 am

มีใครจองโครงการ ซื่อตรงแกรนด์โฮม เกษตร-รัชโยธินบ้าง มาเป็นเพื่อบ้าน
แชร์ข้อมูลกันได้น่ะค่ะ เราเพิ่งจองและ ทำสัญญาไป แล้ว
:P :P

acd
Nb Member
Nb Member
ติดต่อ:

Re: มีใครจองโครงการ ซื่อตรงแกรนด์โฮม เกษตร-รัชโยธินบ้าง

โพสต์โดย acd » จันทร์ 11 ต.ค. 2010 7:01 pm

เป็นทำเล ที่น่าสนใจมากครับ คงจะหาโครงการขึ้นแบบนี้ แถสนี้ไม่ได้อีกแล้ว

ลุงหนวด
Power Membership

Re: มีใครจองโครงการ ซื่อตรงแกรนด์โฮม เกษตร-รัชโยธินบ้าง

โพสต์โดย ลุงหนวด » พุธ 27 ต.ค. 2010 9:12 pm

ชื่อโครงการ น่าอยู่ดีนะครับ
ซื่อตรงแกรนด์โฮม
ฟังดูซื่อๆ ดี ;D

สนใจ ซื่อตรง

โพสต์โดย สนใจ ซื่อตรง » อังคาร 16 พ.ย. 2010 3:12 am

ใกล้หมด ยังครับ มีทั้งหมด กี่หลังหรือค่ะ

babban
Newbie
Newbie

โพสต์โดย babban » เสาร์ 27 พ.ย. 2010 5:49 pm

การจองของกลางเดือนนี้

ที่ว่างคือที่เหลืองๆ ไม่มี สีฟ้าหรือ แสดง แปะอยู่นะ

ลุงหนวด

โพสต์โดย ลุงหนวด » เสาร์ 11 ธ.ค. 2010 1:38 am

ดูจากรูป น่าจะ 60-70% แล้วนะที่ขายไปแล้ว

เสนาน้อย

โพสต์โดย เสนาน้อย » อาทิตย์ 12 ธ.ค. 2010 12:11 am

เข้าไปดูมาแล้วเหมือนกันแต่ยังไม่ได้จอง
กำลังตัดสินใจอยู่จ้าาาาาาาาาาา
ใครจองแล้ว sale ที่นี่เป็นไงบ้าง

ซื่อตรงเกษตร

โพสต์โดย ซื่อตรงเกษตร » อาทิตย์ 12 ธ.ค. 2010 7:05 pm

ผมกับแฟนบอกตรงๆ นะครับไม่ค่อยประทับใจกับ sale เท่าไร
แต่ซื้อโครงการนี้แล้ว ;D ;D
บ้านดีทำเลดีก็พอ

ของเรายังเป็นเสาอยู่เลย

โพสต์โดย ของเรายังเป็นเสาอยู่เลย » พุธ 15 ธ.ค. 2010 8:17 pm

วันนี้ทำสัญญา ดาวน์งวด 2 มาแล้วค่ะ
ตั้งใจว่า จะเริ่มวางแผนว่าจะเปลี่ยนกระเบื้อง หรือปรับอะไรบ้าง

วันนี้มีคนที่ใกล้จะโอน ก็เริ่มไปคุยเรื่องจะเปลี่ยนพื้น เปลี่ยนกระเบื้องบ้างแล้วค่ะ

บ้านใหม่
Hero Member
Hero Member

โพสต์โดย บ้านใหม่ » พุธ 15 ธ.ค. 2010 9:50 pm

คิดเรื่องโครงสร้างหลักก่อนนะครับ
ของผมยังเสียดายอยู่ที่คิดช้าไป จะเพิ่มห้องน้ำ แต่เพิ่มไม่ได้ เพราะบอกเค้าช้าไปหน่อย เค้าบอกเพิ่มไม่ได้ต้องแก้โครงสร้างหลักและทำยากเสียค่าใช้จ่ายเยอะ
เรื่องพื้นผนังกระเบื้องไว้หลังๆ เลยครับ ;D
เดี๋ยวของผมถึงขั้นตอนนั้นจะมาแชร์ข้อมูลให้ครับ

1128

โพสต์โดย 1128 » เสาร์ 01 ม.ค. 2011 10:52 pm

เข้าไปดูมาแล้วเหมือนกันแต่ยังไม่ได้จอง O0
ใครจองแล้ว sale ที่นี่เป็นไงบ้าง

รวงข้าว

โพสต์โดย รวงข้าว » พฤหัสฯ. 13 ม.ค. 2011 3:11 pm

เราก็จองเฟส 2 ไว้ ส่งดาวน์ไปเรื่อยๆ (ใกล้สวน) กำหนดเสร็จปลายปีนี้
เห็นเฟส 1 บางหลังย้ายเข้ามาอยู่แล้ว อยู่เฟส 2 ก็ดีเหมือนกัน / ได้ดูตัวอย่างจากเฟส 1 ด้วย
แต่เห็นมีอยู่หลังนึง (หน้าๆ โครงการ) ติดจานดำไว้หน้าบ้านเลย .... น่าจะแอบสักนิดนะคะ

ชอบที่ทำเล + สามารถเปลี่ยน Spec ได้ (ถ้าไม่กระทบโครงสร้างหลัก)
ตอนนี้ก็เก็บข้อมูลไปเรื่อยๆ ค่ะ ก็จากพี่ๆ เฟส 1 นั่นแหล่ะค่ะ

บ้านใหม่
Hero Member
Hero Member

โพสต์โดย บ้านใหม่ » พฤหัสฯ. 13 ม.ค. 2011 3:54 pm

ของผม เฟส 1 เสร็จ ปลายปีนี้เหมือนกันครับ
จานดำเป็นไครับ
pm คุยก็ได้ครับ

jeab

โพสต์โดย jeab » เสาร์ 06 ส.ค. 2011 9:00 pm

[b]อยากซื้อต่อ บ้านซื้อตรง ซื่อตรงแกรนด์โฮม เกษตร-รัชโยธินบ้าง มีใครอยากจะขายต่อบ้างครับ 086-4101770 jeab

บ้านใหม่
Hero Member
Hero Member

โพสต์โดย บ้านใหม่ » อังคาร 30 ส.ค. 2011 3:53 pm

ลองดูที่หมวด
โฆษณา ซื้อ ขาย ให้เช่า อสังหาริมทรัพทย์
viewforum.php?f=43

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on อังคาร 30 ส.ค. 2011 3:53 pm.

• Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด

ย้อนกลับไปยัง