แจกหน่อ กล้วยหมาก ครับ ออกหน่อมาเยอะมาก พื้นที่จำกัด มีแจก ประมาณ 5-10 หน่อ และอ

ชุมชนของหมู่บ้านซื้อตรง เสนา หมู่บ้านนี้เป็น ลักษณะ ทาวน์โฮม สามร้อยกว่ายูนิต ใก้ล ศูนย์การค้า ม.เกษตร

Moderator: ลุงหนวด

บ้านใหม่
Hero Member
Hero Member

แจกหน่อ กล้วยหมาก ครับ ออกหน่อมาเยอะมาก พื้นที่จำกัด มีแจก ประมาณ 5-10 หน่อ และอ

โพสต์โดย บ้านใหม่ » อาทิตย์ 09 ธ.ค. 2012 12:52 am

แจกหน่อ กล้วยหมาก ครับ ออกหน่อมาเยอะมาก พื้นที่จำกัด
เอารุปมาให้ดูเป็นตัวอย่าง ใครสนใจ pm ครับ
มีแจก ประมาณ 5-10 หน่อ และออกหน่อเรื่อยๆ

ย้อนกลับไปยัง