อยากทราบว่าหัวข้อให้ใช้สัญลักษณ์ได้ไม๊ครับ

ตอบข้อสงสัยการใช้งาน บอร์ด รับความคิดเห็น จากเพื่อนสมาชิก เพื่อการปรับปรุง การทำงานร่วมกันของเพื่อน สมาชิก เราอยากได้ยินความเห็นของท่าน

Moderator: ลุงหนวด

nongmeepooh
Full Member
Full Member

อยากทราบว่าหัวข้อให้ใช้สัญลักษณ์ได้ไม๊ครับ

โพสต์โดย nongmeepooh » อาทิตย์ 15 ส.ค. 2010 4:48 pm

ตามหัวข้อเลยครับ

เพราะใช้แล้วโดนลบออกน่ะครับ
รูปภาพ              รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

ลุงหนวด
Power Membership
Power Membership

Re: อยากทราบว่าหัวข้อให้ใช้สัญลักษณ์ได้ไม๊ครับ

โพสต์โดย ลุงหนวด » อาทิตย์ 15 ส.ค. 2010 5:22 pm

ไม่มีกฏห้ามไว้แต่บางหมวด ไม่สมควร

ย้อนกลับไปยัง