ขอเสนอการบวกลบจิตพิสัย ครับ

ตอบข้อสงสัยการใช้งาน บอร์ด รับความคิดเห็น จากเพื่อนสมาชิก เพื่อการปรับปรุง การทำงานร่วมกันของเพื่อน สมาชิก เราอยากได้ยินความเห็นของท่าน

Moderator: ลุงหนวด

-[E]xplore[R]-
Jr. Member
Jr. Member
ติดต่อ:

ขอเสนอการบวกลบจิตพิสัย ครับ

โพสต์โดย -[E]xplore[R]- » อาทิตย์ 23 พ.ค. 2010 6:45 pm

ผมอยากรู้ว่าผมถูกลบหรือถูกบวกในกระทู้ไหน
เพราะอะไรอ่ะครับ
ผมเกรงว่าจะถูกกั่นแกล้งอ่ะ

Mr.Gliamours
Super Member
Super Member

Re: ขอเสนอการบวกลบจิตพิสัย ครับ

โพสต์โดย Mr.Gliamours » อาทิตย์ 23 พ.ค. 2010 6:47 pm

-[E]xplore[R]- เขียน:ผมอยากรู้ว่าผมถูกลบหรือถูกบวกในกระทู้ไหน
เพราะอะไรอ่ะครับ
ผมเกรงว่าจะถูกกั่นแกล้งอ่ะ

Mod เคยบอกไว้แล้วนะครับ

ว่าโดนลบเพราะอะไร ไม่สามารถนำมาเปิดเผยได้ครับ

Kanikapu
ติดต่อ:

Re: ขอเสนอการบวกลบจิตพิสัย ครับ

โพสต์โดย Kanikapu » อาทิตย์ 23 พ.ค. 2010 7:00 pm

เมื่อตัวเองไม่เดือดร้อนก็จะไม่สนใจ  เมื่อเดือดร้อนควรดูการกระทำตัวเองก่อนจะบอกว่าคนอื่นผิด

ไม่มีการกลั่นแกล้งใดๆค่ะ ส่วนเรื่องที่ผิดก็ตามกระทู้นี้ ที่ผิดกันไม่ได้มีแค่ที่แจ้งให้เห็น เพราะแจ้งทางอื่นก็มี

แต่วันนี้ที่แจ้งโดยการโพสก็เพื่อให้สมาชิกได้รับทราบว่าทำผิดกฎกัน

http://ptc.icphysics.com/webboard/SFM/i ... ic=53787.0

ย้อนกลับไปยัง