Re: มีปัญหาครับ ส่งข้อความไม่ได้ครับ

ตอบข้อสงสัยการใช้งาน บอร์ด รับความคิดเห็น จากเพื่อนสมาชิก เพื่อการปรับปรุง การทำงานร่วมกันของเพื่อน สมาชิก เราอยากได้ยินความเห็นของท่าน

Moderator: ลุงหนวด

ciloz
Full Member
Full Member
ติดต่อ:

มีปัญหาครับ ส่งข้อความไม่ได้ครับ

โพสต์โดย ciloz » อังคาร 04 พ.ค. 2010 10:37 pm

วันนี้ตอน 2-3 ทุ่ม เข้าเว็ปยากมาก

ตอนนี้ดีขึ้นแระครับ

แต่ตอนนี้ผมส่งข้อความไม่ได้

กดส่งแล้วมันขึ้น  เกิดข้อผิดพลาดครับ

ช่วยดูให้ทีครับ
จ้างคลิ๊กครับ  >>  http://ptc.icphysics.com/webboard/SFM/i ... ic=50153.0

ร่วมบริจาค ให้กับ ผู้สูญเสียทรัพย์ และTTS 5 may 2010
รูปภาพ

ciloz
Full Member
Full Member
ติดต่อ:

Re: มีปัญหาครับ ส่งข้อความไม่ได้ครับ

โพสต์โดย ciloz » อังคาร 04 พ.ค. 2010 10:40 pm

ส่งได้แระครับ

เป็นเพราะอะไรเหรอครับ ^^
จ้างคลิ๊กครับ  >>  http://ptc.icphysics.com/webboard/SFM/i ... ic=50153.0

ร่วมบริจาค ให้กับ ผู้สูญเสียทรัพย์ และTTS 5 may 2010
รูปภาพ

ฝันหวาน
Super Member

โพสต์โดย ฝันหวาน » อังคาร 04 พ.ค. 2010 10:42 pm

ciloz เขียน:ส่งได้แระครับ

เป็นเพราะอะไรเหรอครับ ^^

อืมใช่เป็นเพราะอะไรค่ะ

เพนน์ก็เคยเป็น

Kanikapu
ติดต่อ:

โพสต์โดย Kanikapu » พุธ 05 พ.ค. 2010 6:26 am

โดยหลักๆที่เป็นก็เพราะคนที่เราส่งหา ไม่ใช้ชื่อตามที่บอร์ดกำหนด (ปกติให้ใช้ภาษาไทย อังกฤษ และตัวเลข เท่านั้น)

ส่วนกรณีนอกเหนือจากนี้ คงต้องถามท่านไอซีแล้วค่ะ  :D

ปล. อย่าง /  .  ?  หรือสัญลักษณ์อะไรเหล่านี้ก็ไม่ตรงตามที่บอร์ดกำหนด  ::)

ฝันหวาน

โพสต์โดย ฝันหวาน » พุธ 05 พ.ค. 2010 6:29 am

Kanikapu เขียน:โดยหลักๆที่เป็นก็เพราะคนที่เราส่งหา ไม่ใช้ชื่อตามที่บอร์ดกำหนด (ปกติให้ใช้ภาษาไทย อังกฤษ และตัวเลข เท่านั้น)

ส่วนกรณีนอกเหนือจากนี้ คงต้องถามท่านไอซีแล้วค่ะ  :D

ปล. อย่าง /  .  ?  หรือสัญลักษณ์อะไรเหล่านี้ก็ไม่ตรงตามที่บอร์ดกำหนด  ::)

โดนเลย^^

แล้วแบบนี้ด้ายไหมค่ะ เพนน์?

Kanikapu
ติดต่อ:

โพสต์โดย Kanikapu » พุธ 05 พ.ค. 2010 6:47 am

icphysics เขียน:ตามที่เคย ขอไปครั้งหนึ่ง ตอนนี้ ออกมาขออีกครั้ง เนื่อง จาก เหตุผล ในครั้งก่อนที่ผมเคยแจ้งไปแล้ว
และเรื่องเหตุผล ของความปลอดภัย ของบอร์ด เราจาก พวก Hacker
ขอให้ใช้ ชื่อ
เป็น
a-zA-Z,0-9 , และ อนุโลมให้ใช้ ภาษาไทย ได้ เท่านั้น
ขอยกตัวอย่างชื่อที่ เข้าข่ายต้องเปลี่ยน
Dijijah`
~@{GuSa}@~,
xxx_wow
p@p
-++
 Mintrukpare
* m O o *
Adam ?? The Ne? ??mplete ??rld
~ขอให้รักจงเจริญ~{~C@nt@loop-again~}
crusederpu$$

ตัดข้างหลังออกถึงจะได้จ้า  ::) ::) ::)

ปล. มีอีกหลายคนที่ผิด บอกจนขี้เกียจละ ไอซ์จังก็ดันกระทู้ชื่อที่ใช้แสดงออกบ่อยๆ - -*

ย้อนกลับไปยัง