เบื่อจัง กับ พวกที่ชอบมา Spam ธุรกิจ MLM GDI แล้วก็จากไป พวกพี่คิดยังไงกันครับ

ตอบข้อสงสัยการใช้งาน บอร์ด รับความคิดเห็น จากเพื่อนสมาชิก เพื่อการปรับปรุง การทำงานร่วมกันของเพื่อน สมาชิก เราอยากได้ยินความเห็นของท่าน

Moderator: ลุงหนวด

St?nE Met?L FirE
Hero Member
Hero Member

เบื่อจัง กับ พวกที่ชอบมา Spam ธุรกิจ MLM GDI แล้วก็จากไป พวกพี่คิดยังไงกันครับ

โพสต์โดย St?nE Met?L FirE » อังคาร 30 มี.ค. 2010 3:02 pm

ควรจะจัดการยังไงดีครับ น่าเบื่อฉมัดเลยครับ Spam แล้วก็จากไป ผมไม่เข้าใจ

off99555
Nb Member
Nb Member
ติดต่อ:

Re: เบื่อจัง กับ พวกที่ชอบมา Spam ธุรกิจ MLM GDI แล้วก็จากไป พวกพี่คิดยังไงกันครับ

โพสต์โดย off99555 » อังคาร 30 มี.ค. 2010 4:41 pm

ใน Inbox ของผมมีแทบทุกวัน เบื่อเหมือนกัน - -*

ว่าแต่ PM ผมอะตอบยังเหรอ เรื่อง digisofts

ลุงไอซ์
Genius Membership
Genius Membership

Re: เบื่อจัง กับ พวกที่ชอบมา Spam ธุรกิจ MLM GDI แล้วก็จากไป พวกพี่คิดยังไงกันครับ

โพสต์โดย ลุงไอซ์ » พุธ 31 มี.ค. 2010 9:23 pm

วันนี้มี ดูไบ โผล่มาด้วยอ่ะ :-\ :-\

S m i l e y
Sr. Member
Sr. Member
ติดต่อ:

โพสต์โดย S m i l e y » พฤหัสฯ. 01 เม.ย. 2010 5:09 am

ผมไม่เคยโดนเลยแหะ (ทาง pm)  :D :D

Ooร่ำๆรวยๆเงินๆทองๆoO
VIP Member
VIP Member
ติดต่อ:

โพสต์โดย Ooร่ำๆรวยๆเงินๆทองๆoO » พฤหัสฯ. 01 เม.ย. 2010 8:43 pm

จัดการไม่ได้ ส่วนที่มันมีมาแล้วก็ให้ MOD จัดการ การที่ไม่ตอบกระทู้เค้า กระทู้เค้าก็จะตกไปเอง :)
[center]รูปภาพ
[font=Verdana][size=130][url=http://th.ipanelonline.com/register.html?inviter_id=294308]ตอบสอบถาม 5000 แต้ม/แบบสอบถาม แลกขั้นต่ำ 5200 แต้ม ได้ 50 บาท
[/url]

sesonsam
Super Member

โพสต์โดย sesonsam » พฤหัสฯ. 08 เม.ย. 2010 2:23 pm

ทำเป็นมองไม่เห็นซะ
"แล้วจะมีประโยชน์อะไรที่จะทะนงตัวว่าชนะ เวลาอยู่บนกองซากปรักหักพัง " (พระบรมราโชวาท)

"ถ้าใครเกลียดพ่อ ไม่รักพ่อแล้ว จงออกไปจากที่นี่ซะ เพราะที่นี่คือบ้านของพ่อ
เพราะที่นี่คือแผ่นดินของ พ่อ" ศีรษะนี้ มอบให้พระเจ้าแผ่นดิน"(จาก...อ๊อฟ พงพัฒษ์)

รูปภาพ
รูปภาพ

นายเอ(นามสมมติ)

โพสต์โดย นายเอ(นามสมมติ) » จันทร์ 19 เม.ย. 2010 8:22 am

คนพวกนี้จะไม่เล่นบอร์ดแบบตั้งใจ ถ้าผมเป็นแอดมินหรือผู้ดูแลคงต้องแบนไปซะ แบนทั้งกระทู้และยูเซอร์
เหตุเพราะมันไม่ได้ตั้งใจมาใช้บอร์ดเราให้เกิดประโยชน์ แต่สิ่งที่มาทำคือการสแปม สร้างขยะให้บอร์ด
ถึงจะทำการย้ายกระทู้ แต่พอย้ายไปคลาสสิคเหมือนคลาสสิคเป็นถังขยะ เพราะยังไงพวกนั้นก็ไม่กลับมาดูแลกระทู้อยู่ดีครับ
เวปอัพโหลดเรทดีจ่ายมาละ

รูปภาพ
รูปภาพ

เวปอัพโหลดเรทดีจ่ายไวมาก

รูปภาพ

ย้อนกลับไปยัง