ขอเสนอ กฎเพิ่ม ใน บอร์ดจ่ายจริงครับ

ตอบข้อสงสัยการใช้งาน บอร์ด รับความคิดเห็น จากเพื่อนสมาชิก เพื่อการปรับปรุง การทำงานร่วมกันของเพื่อน สมาชิก เราอยากได้ยินความเห็นของท่าน

Moderator: ลุงหนวด

aipysuimtai

ขอเสนอ กฎเพิ่ม ใน บอร์ดจ่ายจริงครับ

โพสต์โดย aipysuimtai » อังคาร 12 มิ.ย. 2007 2:41 pm

ควรรอให้ ผู้ที่เป็น upline ตรวจรายชื่อ downline ที่สมัครต่อจากตัวเองให้ดีก่อนว่า
เรียบร้อย ถูกต้อง ไม่พลาด แล้วค่อยให้ downline ที่สมัครต่อเอาลิ้งค์มาลงทีหลัง ดีไหมครับ เพราะเท่าที่เห็นมาปัญหาเยอะเหลือเกิน จนกระทั่งมาเจอกับตัวเองนี่ล่ะ
แก้ไขล่าสุดโดย ลุงหนวด เมื่อ อังคาร 12 มิ.ย. 2007 5:00 pm, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.

3101652

Re: ขอเสนอ กฎเพิ่ม ใน บอร์ดจ่ายจริงครับ

โพสต์โดย 3101652 » อังคาร 12 มิ.ย. 2007 2:47 pm

เห็นด้วยครับ

อีกอย่างผมว่าที่เป็นเว็บฮิปถ้าคนที่ไม่ลงเงินผมว่าไม่ต้องมาสมัครดีกว่า

เห็นเยอะอ่ะครับสมัครหวังแค่เอาค่าคอม >:( >:( >:( >:( >:(

3101652

Re: ขอเสนอ กฎเพิ่ม ใน บอร์ดจ่ายจริงครับ

โพสต์โดย 3101652 » อังคาร 12 มิ.ย. 2007 2:48 pm

เอ.......โฟสผิดบอร์ดน่ะครับ อิอิ ;D ;D ;D ;D

kobana
Subper Genius Membership
Subper Genius Membership

โพสต์โดย kobana » อังคาร 12 มิ.ย. 2007 3:07 pm

aipysuimtai เขียน:ควรรอให้ ผู้ที่เป็น upline ตรวจรายชื่อ downline ที่สมัครต่อจากตัวเองให้ดีก่อนว่า
เรียบร้อย ถูกต้อง ไม่พลาด แล้วค่อยให้ downline ที่สมัครต่อเอาลิ้งค์มาลงทีหลัง ดีไหมครับ เพราะเท่าที่เห็นมาปัญหาเยอะเหลือเกิน จนกระทั่งมาเจอกับตัวเองนี่ล่ะ

คือ ตรงนี้ ก็เคยมีการพูดถึงกันนะคะ ว่า ทั้งอัพไลน์ ดาวน์ไลน์ ต้องช่วยๆ กันดูแลกันน่ะค่ะ

นอกจากนี้ ก็คือว่า ถ้ารอ อัพไลน์ มาโพสต์ บอกว่า มีชื่อแล้ว บางครั้ง อัพไลน์ ไม่ค่อยเข้ามาบอร์ดนี่นาคะ อาจจะหลายวัน หลายสัปดาห์ หลายเดือน หรือไม่อาจไม่เข้ามาอีกเลยก็มีเหมือนกัน ถ้าเป็นอย่างนั้น คงไม่มีใครได้ต่อแน่เลยค่ะ

ปัญหาในระยะหลังที่มีอีกก็คือ สมาชิกใหม่ที่ไม่ทราบ พอดีไม่ได้อ่านกฎ ก็เลย ไม่ได้มีการ cin  หรืออาจจะสมัครเรียบร้อยแล้ว มาโพสต์คำว่า cin  พร้อมกับลิงค์ก็มี พอสมาชิกท่านใหม่กว่า มาอีก ก็เลยทำตามไปเลย หลายกระทู้ทีเดียว แต่หลายๆ ท่านที่อ่านกฎก่อน ก็ทำตามดีนะคะ

แล้วบางครั้งเกิดมีปัญหา อีก ว่า สมาชิก cin ชื่อ ท่านนึงไว้ แต่ความจริงไปสมัครต่อใครก็ไม่ทราบ ไม่ได้ต่อคนที่ cin ไว้ก็มีอีกเหมือนกันค่ะ  ??? ??? ???

จริงด้วยทำไงดีล่ะ ทำไงดีๆ จะแก้ยังไง

เด๋ว ต้องรอ ท่านแอดมิน มาช่วยจ้า.... :)

sassy
Extra Membership
Extra Membership

โพสต์โดย sassy » อังคาร 12 มิ.ย. 2007 6:40 pm

เราเหนด้วยกับท่านโคบานาเลยจ้า
เพราะบางทีอัพไลน์ไม่ว่างเข้ามาดูอ่า

3101652

โพสต์โดย 3101652 » อังคาร 12 มิ.ย. 2007 11:05 pm

aipysuimtai เขียน:
lovefour เขียน:แล้วจะทำยังไงดี ??? ??? ???

ทำใจ

กำๆๆ ;D ;D ;D ;D

Smile Love YoU...
Jr. Member
Jr. Member

โพสต์โดย Smile Love YoU... » พุธ 13 มิ.ย. 2007 12:43 am

ก็เป็นธรรมดา ครับนิดๆหน่อยก็มีบ้าง

อย่าไปซีเรียจมากนัก ปวดหัวเปล่าๆ

พระพุทธเจ้าบอกว่า "เธอ จงวาง อุเบกขา เสีย อานนท์"
รูปภาพ[/center]

Nath
Super Hero Member
Super Hero Member
ติดต่อ:

โพสต์โดย Nath » พฤหัสฯ. 26 พ.ค. 2016 2:34 pm

kobana เขียน:
aipysuimtai เขียน:ควรรอให้ ผู้ที่เป็น upline ตรวจรายชื่อ downline ที่สมัครต่อจากตัวเองให้ดีก่อนว่า

คือ ตรงนี้ ก็เคยมีการพูดถึงกันนะคะ ว่า ทั้งอัพไลน์ ดาวน์ไลน์ ต้องช่วยๆ กันดูแลกันน่ะค่ะ

นอกจากนี้ ก็คือว่า ถ้ารอ อัพไลน์ มาโพสต์ บอกว่า มีชื่อแล้ว บางครั้ง อัพไลน์ ไม่ค่อยเข้ามาบอร์ดนี่นาคะ อาจจะหลายวัน หลายสัปดาห์ หลายเดือน หรือไม่อาจไม่เข้ามาอีกเลยก็มีเหมือนกัน ถ้าเป็นอย่างนั้น คงไม่มีใครได้ต่อแน่เลยค่ะ

ปัญหาในระยะหลังที่มีอีกก็คือ สมาชิกใหม่ที่ไม่ทราบ พอดีไม่ได้อ่านกฎ ก็เลย ไม่ได้มีการ cin  หรืออาจจะสมัครเรียบร้อยแล้ว มาโพสต์คำว่า cin  พร้อมกับลิงค์ก็มี พอสมาชิกท่านใหม่กว่า มาอีก ก็เลยทำตามไปเลย หลายกระทู้ทีเดียว แต่หลายๆ ท่านที่อ่านกฎก่อน ก็ทำตามดีนะคะ

แล้วบางครั้งเกิดมีปัญหา อีก ว่า สมาชิก cin ชื่อ ท่านนึงไว้ แต่ความจริงไปสมัครต่อใครก็ไม่ทราบ ไม่ได้ต่อคนที่ cin ไว้ก็มีอีกเหมือนกันค่ะ  ??? ??? ???

จริงด้วยทำไงดีล่ะ ทำไงดีๆ จะแก้ยังไง

เด๋ว ต้องรอ ท่านแอดมิน มาช่วยจ้า.... :)

[size=100][font=Verdana]เห็นด้วย และเจอกับตัวเองเหมือนกัน ได้แต่โทษตัวเองว่าไม่รู้จักระวังตรวจสอบให้ดีเมื่อมีคนมาต่อ
เผลอแป็บเดียวก็สายไปเสียแล้ว
[/font]
[/size]
[size=100][font=Verdana][size=100][font=Verdana][size=100]แต่ตามที่คุณ Kobana บอกนั่นแหละ ทุกคนต้องรับผิดชอบผลประโยชน์ของตัวเองให้ดีๆ
บางครั้งคนที่มาต่อเราก็ไม่ได้ตั้งใจ อาจ link ไปจากเรานั่นแหละ แต่ตอนสมัครอาจผิดพลาดกลายเป็นสมัครจากหน้าเว็บทำให้ไม่มี upline
กรณีนี้ เค้าไม่ได้แกล้ง เราไม่ได้ดูเอง
ต้องโทษตัวเองและทำใจ
[/font][/size]
[/font][/size]
[/size]

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on พฤหัสฯ. 26 พ.ค. 2016 2:34 pm.

ย้อนกลับไปยัง