Re: รับแแจ้งปัญหา จิตพิสัย

ตอบข้อสงสัยการใช้งาน บอร์ด รับความคิดเห็น จากเพื่อนสมาชิก เพื่อการปรับปรุง การทำงานร่วมกันของเพื่อน สมาชิก เราอยากได้ยินความเห็นของท่าน

Moderator: ลุงหนวด

RAMBO
Super Hero Member
ติดต่อ:

โพสต์โดย RAMBO » พุธ 25 ก.พ. 2009 9:55 pm

StEp sTeP   Go To StepPiczaa เขียน:เหตุผลเดิมๆตามที่หลายคนลบไป

ไม่เข้าใจ ??? ???

เหตุผลเดิมๆตามที่หลายคนลบไป <-----------เป็นข้อความเหตุผลที่เขาลบ หรือว่า คำพูดพริก

01...02..34
Sr. Member
Sr. Member

โพสต์โดย 01...02..34 » พุธ 25 ก.พ. 2009 9:57 pm

ปอละเต๊อะะะ ......ทั้งลายเซ็นทั้งใต้รูปอ่า ....พอแล้วๆ เวลาจะรักษาสถานการณ์เอง

เงินไหลมาเทมาเฮงๆรวยๆ
Genius Membership
ติดต่อ:

โพสต์โดย เงินไหลมาเทมาเฮงๆรวยๆ » พุธ 25 ก.พ. 2009 9:58 pm

ข้อความคร้า
เค้าคงหมายถึงเหตุผลเหมือนที่มีคนก่อนๆลบ

RAMBO
ติดต่อ:

โพสต์โดย RAMBO » พฤหัสฯ. 26 ก.พ. 2009 2:06 am

ตามมาติดๆ วันเดียว ลบไป 3 

คราวนี้เหตุลผลอะไรเหรอครับ

ลุ้นใจจะขาด ลุ้นยิ่งกว่าหวยรัฐบาลอีก ;D ;D

Spy_I-I
Subper Genius Membership
ติดต่อ:

โพสต์โดย Spy_I-I » พฤหัสฯ. 26 ก.พ. 2009 2:16 am

sillycat เขียน:ปอละเต๊อะะะ ......ทั้งลายเซ็นทั้งใต้รูปอ่า ....พอแล้วๆ เวลาจะรักษาสถานการณ์เอง

เฮ้อออออออออ ไข้หลับบ่าเฮ้ย

ปอปอโครงก๋านล่ม ;D

ติดต่อ:

โพสต์โดย เงินไหลมาเทมาเฮงๆรวยๆ » พฤหัสฯ. 26 ก.พ. 2009 3:05 am

RAMBO เขียน:ตามมาติดๆ วันเดียว ลบไป 3 

ลุ้นใจจะขาด ลุ้นยิ่งกว่าหวยรัฐบาลอีก ;D ;D
เหตุผล = มั่วมากๆ

RAMBO
ติดต่อ:

โพสต์โดย RAMBO » พฤหัสฯ. 26 ก.พ. 2009 3:20 am

StEp sTeP   Go To StepPiczaa เขียน:
RAMBO เขียน:ตามมาติดๆ วันเดียว ลบไป 3 

เหตุผล = มั่วมากๆ

เหอะๆ

แล้วที่ + ล่ะ

ติดต่อ:

โพสต์โดย เงินไหลมาเทมาเฮงๆรวยๆ » พฤหัสฯ. 26 ก.พ. 2009 3:58 am

โดนลบไป3วันเดียว ผมว่าโดนแกล้งแล้วละ บวกให้1แล้วกันคับ

เพื่ออะไร (+?)
Super Member

โพสต์โดย เพื่ออะไร (+?) » อังคาร 10 มี.ค. 2009 8:02 pm

ขอแจ้งชื่อครับ มีคนลบคะแนนผมไป 1 ที่จริง มัน มี 2 อ่าครับ ไม่เคยโพสกวนใครแต่อย่างใด ตรวจสอบได้ครับ แต่ น่าจะสงสัยบางท่านที่ผมไปตอบขัดก่ะคำตอบที่เค้าบอกไว้ ว่ามันเป็นแบบนี้ แต่ผมโพส ของผม ว่า ที่เจอมาจริงๆ มันเป็นแบบนี้ เหอะๆ ทำไมอ่างับการชี้แจงความจริง ไม่ไช่ให้คนอื่นรู้แบบผิดๆ แบบนั้นเราควรโดนลบด้วยหรอครับ รบกวนด้วยครับ  :'(
[align=center]ความรักไร้สูตรคำนวณ[/align]
[align=center]รูปภาพ[url=http://bit.ly/cbEPem]รูปภาพ[/align]
[align=center]เว็บในดวงใจถึงจะเหลือเพียงชื่อแต่เราก็ไม่เคยลืม [/align]
[align=center]TrafficThaiSurf[/align]
[align=center]รูปภาพ[/align]

Kanikapu
ติดต่อ:

โพสต์โดย Kanikapu » อังคาร 10 มี.ค. 2009 8:12 pm

zapperzero เขียน:ขอแจ้งชื่อครับ มีคนลบคะแนนผมไป 1 ที่จริง มัน มี 2 อ่าครับ ไม่เคยโพสกวนใครแต่อย่างใด ตรวจสอบได้ครับ แต่ น่าจะสงสัยบางท่านที่ผมไปตอบขัดก่ะคำตอบที่เค้าบอกไว้ ว่ามันเป็นแบบนี้ แต่ผมโพส ของผม ว่า ที่เจอมาจริงๆ มันเป็นแบบนี้ เหอะๆ ทำไมอ่างับการชี้แจงความจริง ไม่ไช่ให้คนอื่นรู้แบบผิดๆ แบบนั้นเราควรโดนลบด้วยหรอครับ รบกวนด้วยครับ  :'(

เหตุผลนะคะ "แจกโปรเเกรมส่งเสริมการโกงอาจทำให้คนอื่นเดือดร้อน"

เพื่ออะไร (+?)

โพสต์โดย เพื่ออะไร (+?) » อังคาร 10 มี.ค. 2009 9:29 pm

Kanikapu เขียน:
zapperzero เขียน:ขอแจ้งชื่อครับ มีคนลบคะแนนผมไป 1 ที่จริง มัน มี 2 อ่าครับ ไม่เคยโพสกวนใครแต่อย่างใด ตรวจสอบได้ครับ แต่ น่าจะสงสัยบางท่านที่ผมไปตอบขัดก่ะคำตอบที่เค้าบอกไว้ ว่ามันเป็นแบบนี้ แต่ผมโพส ของผม ว่า ที่เจอมาจริงๆ มันเป็นแบบนี้ เหอะๆ ทำไมอ่างับการชี้แจงความจริง ไม่ไช่ให้คนอื่นรู้แบบผิดๆ แบบนั้นเราควรโดนลบด้วยหรอครับ รบกวนด้วยครับ? :'(

เหตุผลนะคะ "แจกโปรเเกรมส่งเสริมการโกงอาจทำให้คนอื่นเดือดร้อน"

ขอตอบนะครับ ไม่ได้แจกนานแล้วครับเพราะตอนนี้ ใครขอมาก้อจะไม่ตอบหรือไม่ก้อบอกว่าไม่แจกแล้วครับ และอีกอย่าง ฝากถึงคนที่ลบคะแนนผมด้วยนะครับ ว่าผมไม่ได้ทำให้คนอื่นเดือดร้อนแต่อย่างใด ถ้าผมทำให้ เดือดร้อนยังไง บอกผมมาสิครับ เพราะตอนนี้โปรแกรม ช่วยก้อคือ ไม่ใช้แล้ว เปิด 2เครื่อง 24 ชม ทำไมอ่ะ ถ้าผมจะได้มากกวาเค้าที่โพสไว้ นี่คือผิดไช่มั้ย - -

ครับขอบคุณท่านมากครับที่บอก แต่ เหตุผลแปลกๆไปนิดนะครับ ถ้ารู้ชื่อคนลบก้อจะดีมาก จะได้ ไปดูว่า เคยขอแล้วผมไม่ให้หรือเปล่า อิอิ? ;D
แก้ไขล่าสุดโดย เพื่ออะไร (+?) เมื่อ อังคาร 10 มี.ค. 2009 9:31 pm, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
[align=center]ความรักไร้สูตรคำนวณ[/align]
[align=center]รูปภาพ[url=http://bit.ly/cbEPem]รูปภาพ[/align]
[align=center]เว็บในดวงใจถึงจะเหลือเพียงชื่อแต่เราก็ไม่เคยลืม [/align]
[align=center]TrafficThaiSurf[/align]
[align=center]รูปภาพ[/align]

ติดต่อ:

โพสต์โดย เงินไหลมาเทมาเฮงๆรวยๆ » พุธ 11 มี.ค. 2009 12:34 am

ตามกฎคงบอกชื่อไม่ได้อ่ะค่ะบอกได้แค่นั้นล่ะ

ลุงหนวด
Power Membership
Power Membership

โพสต์โดย ลุงหนวด » พุธ 11 มี.ค. 2009 10:11 pm

StEp sTeP   Go To StepPiczaa เขียน:ตามกฎคงบอกชื่อไม่ได้อ่ะค่ะบอกได้แค่นั้นล่ะ

RAMBO
ติดต่อ:

โพสต์โดย RAMBO » พฤหัสฯ. 12 มี.ค. 2009 12:14 pm

เมื่อก่อนผมก็ซีเรียดนะ เดี๋ยวนี้ไม่นะ  เพราะมันมีคนแกล้งด้วย

หลายคนหลายพ่อหลายแม่ หลายความคิดครับ ทำดีก็โดนหมั่นใส้เอามันก็ลบ
พูดมากมันก็บอกอวดรู้ มันก็ลบครับ  ไม่ได้ทำไร อยู่ๆมันก็ลบได้ครับ

คนแบบนี้มันมีอยู่เยอะ  ;D ;D

สวยลากไส้
ติดต่อ:

โพสต์โดย สวยลากไส้ » พฤหัสฯ. 12 มี.ค. 2009 3:17 pm

~>RAMBO<~ เขียน:เมื่อก่อนผมก็ซีเรียดนะ เดี๋ยวนี้ไม่นะ  เพราะมันมีคนแกล้งด้วย

หลายคนหลายพ่อหลายแม่ หลายความคิดครับ ทำดีก็โดนหมั่นใส้เอามันก็ลบ
พูดมากมันก็บอกอวดรู้ มันก็ลบครับ  ไม่ได้ทำไร อยู่ๆมันก็ลบได้ครับ

คนแบบนี้มันมีอยู่เยอะ  ;D ;D

แต่ไอคนที่ทำตัวน่าโดนลบก็มีเยอะเหมือนกันแหละค่ะ  ::)
FIFA WORLD CUP 2010
รูปภาพรูปภาพ

รูปภาพ
รูปภาพ

โทรศัพท์อยู่จ้ะ
Sr. Member
Sr. Member

โพสต์โดย โทรศัพท์อยู่จ้ะ » พุธ 18 มี.ค. 2009 11:40 am

อยากรู้เหตุผล ลบครั้งล่าสุดนี้ฮะ เผื่อได้ขำบ้าง ;D
แก้ไขล่าสุดโดย Anonymous เมื่อ พุธ 18 มี.ค. 2009 11:48 am, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.

Spy_I-I
ติดต่อ:

โพสต์โดย Spy_I-I » พุธ 18 มี.ค. 2009 3:25 pm

เอ้ยๆโดนเหมือนกัน

แต่ไม่ต้องบอกนะ

เดวถามหลังไมล

เอา >:D

ติดต่อ:

โพสต์โดย เงินไหลมาเทมาเฮงๆรวยๆ » พุธ 18 มี.ค. 2009 3:43 pm

PCT-โทรศัพท์บ้านยุคใหม่ เขียน:อยากรู้เหตุผล ลบครั้งล่าสุดนี้ฮะ เผื่อได้ขำบ้าง ;D
เค้าให้เหตุผลที่ลบว่า  หลักฐานปลอม ค่ะแค่นี้ล่ะ

**** ฝากถึงคนลบจิตของคนอื่นๆด้วยนะคะ  กรุณาใช้เหตุผลในการลบดีๆ การลบควรจะเกี่ยวกับการใช้งานบอร์ดไม่ใช่เหตุผลอคติส่วนตัว หรือไม่พอใจกันแล้วมาลบ(เพราะมันไม่ได้เกี่ยวกับบอร์ดเลยค่ะ) จิตพิสัยครอบคลุม เรื่อง การเคารพกฎ และพฤติกรรม รวมถึงการเคารพคนอื่น การมีมารยาท และอื่นๆ
ไม่ใช่เเค่ไม่ผิดกฎแล้วจะไม่โดนลบ ต้องดูหลายๆอย่าง  อีกอย่างการคอมเม้นนั้นทุกคนมีสิดคอมเม้นหมดค่ะมันขึ้นอยู่กับมุมมองของแต่ละคนว่าจะมองที่เค้าเม้นเปนมุมไหนแง่ไหน  บางทีสิ่งที่เค้าเม้นอาจไม่ได้หมายความอย่างที่คุนคิดก้อได้ นานาจิตตังยังไงฝากด้วยละกันนะคะ  ถ้าหากเตือน 1 ครั้งแล้วไม่ฟังอีก  เราจะทำการลบจิตของท่านจนเท่าจำนวนของคนที่ท่านลบโดยไม่มีเหตุผลหรือดูแล้วรู้ว่าจงใจลบเพื่ออะไรค่ะ

ป.ล.ไม่ได้เข้าข้างใคร  ไม่ได้เจาะจงใคร  แต่ฝากถึงทุกคนค่ะ ควรพิจารณาดีๆไม่ใช่ขัดหูขัดตา  เกินหน้าเกินตาก้อลบเค้า
เรื่องพวกนี้ดูไม่อยากนะคะ  ถึงจะให้เหตุผลดีเลิศเลอขนาดไหนแต่จากทู้ที่ลบจิตก้อพอจะมองรู้ค่ะว่าเหตุผลแท้จิงที่บวก  หรือ ลบ มันมาจากอะไร

RAMBO
ติดต่อ:

โพสต์โดย RAMBO » พฤหัสฯ. 19 มี.ค. 2009 5:47 pm

วันนี้ยังไม่ทันโพสไรเลย โดนลบไป 1  เรื่องไรเหรอ ???

ปล...ไม่มีอภิสิทธิ์ ถามหลังไมค์แบบเค้าก็งี้แหละ 555+

Spy_I-I
ติดต่อ:

โพสต์โดย Spy_I-I » พฤหัสฯ. 19 มี.ค. 2009 5:57 pm

~>RAMBO<~ เขียน:วันนี้ยังไม่ทันโพสไรเลย โดนลบไป 1  เรื่องไรเหรอ ???

ปล...ไม่มีอภิสิทธิ์ ถามหลังไมค์แบบเค้าก็งี้แหละ 555+

ไช่ๆ นายกไม่ได้อยู่แถวนี้อะ  ถามได้ไง

55++
แก้ไขล่าสุดโดย Anonymous เมื่อ พฤหัสฯ. 19 มี.ค. 2009 5:59 pm, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.

ย้อนกลับไปยัง