บอร์ด ปรับ ปรุงใหม่ เป็นไง บ้างครับ มีอะไรเปลี่ยนแปล หรือไม่ชอบใจตรงไหน

ตอบข้อสงสัยการใช้งาน บอร์ด รับความคิดเห็น จากเพื่อนสมาชิก เพื่อการปรับปรุง การทำงานร่วมกันของเพื่อน สมาชิก เราอยากได้ยินความเห็นของท่าน

Moderator: ลุงหนวด

ลุงหนวด
Power Membership
Power Membership

บอร์ด ปรับ ปรุงใหม่ เป็นไง บ้างครับ มีอะไรเปลี่ยนแปล หรือไม่ชอบใจตรงไหน

โพสต์โดย ลุงหนวด » พฤหัสฯ. 25 พ.ค. 2006 4:20 am

บอร์ด ปรับ ปรุงใหม่ เป็นไง บ้างครับ มีอะไรเปลี่ยนแปล หรือไม่ชอบใจตรงไหน โพสบอกไว้กระทู้นี้ได้เลยนะครับ
สามารถ ใช้ชื่อเดิม ได้ ไม่มีปัญหา
และ เรา ยังเพิ่มระบบ ตอบแทน คนที่เข้ามาตอบกระทู้ บ่อยๆ ด้วยะครับ กำลัง เตียมระบบ แล้ว รางวัลอยู่ครับ
..........

DemonIT_05
Hero Member
Hero Member
ติดต่อ:

Re: บอร์ด ปรับ ปรุงใหม่ เป็นไง บ้างครับ มีอะไรเปลี่ยนแปล หรือไม่ชอบใจตรงไหน

โพสต์โดย DemonIT_05 » พฤหัสฯ. 25 พ.ค. 2006 6:19 pm

ดูแปลกตาไปนิดหน่อย...ก็สวยไปอีกแบบนะครับ ดีครับปรับปรุงบ่อยๆจะได้ดีขึ้นเรื่อยๆ

aff

Re: บอร์ด ปรับ ปรุงใหม่ เป็นไง บ้างครับ มีอะไรเปลี่ยนแปล หรือไม่ชอบใจตรงไหน

โพสต์โดย aff » พฤหัสฯ. 25 พ.ค. 2006 10:17 pm

น้องใหม่เพิงเข้ามาครับ สวัดดีทุกท่านขอคำชี้แนะด้วยครับ

DemonIT_05
Hero Member
Hero Member
ติดต่อ:

โพสต์โดย DemonIT_05 » พฤหัสฯ. 25 พ.ค. 2006 10:21 pm

หวัดดีครับ ก่อนเริ่มก็ควรศึกษาก่อนนะครับ ไม่เข้าใจก็ถามได้ครับเป็นกำลังใจให้ครับ

อ้อ.. แล้วอย่าลืมอ่านกฎก่อนโพสตามบอร์ดต่างๆนะครับ

ronarong

โพสต์โดย ronarong » อาทิตย์ 28 พ.ค. 2006 9:55 pm

หวาดดีคับ.....หวังว่าคงสบายดีทุกคนนะครับ.....บอร์ดปรับปรุงใหม่นี่ดูดีคับ...หวังว่าทุกคนคงชวยกันรักษาดูแลและปฏิบัตรตามกฎด้วยนะคับ^^ ;)

ย้อนกลับไปยัง