สอบถามเส้นทางจากพระประแดงไปทะเลปราญบุรีค่ะ

สมุทรปราการ ห่างจากกรุงเทพฯ ประมาณ 29 กิโลเมตร สร้างขึ้นในสมัยกรุงศรีอยุธยา ตั้งอยู่ปลายสุดของแม่น้ำเจ้าพระยา ทางด้านเหนือของอ่าวไทย มีพื้นที่ประมาณ 1,004 ตารางกิโลเมตร
ปากน้ำ
madametar

สอบถามเส้นทางจากพระประแดงไปทะเลปราญบุรีค่ะ

โพสต์โดย madametar » จันทร์ 02 ต.ค. 2017 8:19 am

:-* สอบถามว่า จากเส้นทางพระประแดงไปทะเลปราณบุรี
ต้องนั่งรถอะไรไปหรอคะ ไม่มีรถส่วนตัวค่ะ ขอบคุณค่ะ

ย้อนกลับไปยัง