รพ.บางนา2 ไป โคราช

สมุทรปราการ ห่างจากกรุงเทพฯ ประมาณ 29 กิโลเมตร สร้างขึ้นในสมัยกรุงศรีอยุธยา ตั้งอยู่ปลายสุดของแม่น้ำเจ้าพระยา ทางด้านเหนือของอ่าวไทย มีพื้นที่ประมาณ 1,004 ตารางกิโลเมตร
ปากน้ำ
Frost

รพ.บางนา2 ไป โคราช

โพสต์โดย Frost » อังคาร 19 ก.ค. 2016 12:06 pm

ถ้าจะเดินทางโดยรถตู้ฝั่งตรงข้ามโรงพยาบางบางนา 2 ไปนครราชสีมา ต้องไปสายไหนครับ รถออกกี่โมง ค่าโดยสารเท่าไหร่ เดินทางประมาณกี่ชั่วโมงครับ ขอบคุณครับ

ย้อนกลับไปยัง