ตามหาญาติครับ

ศรีสะเกษเป็นจังหวัดหนึ่งในภาคอีสานตอนล่างที่มีประวัติความเป็นมายาวนาน
จากกรุงเทพฯ ระยะทางประมาณ 571 กิโลเมตร
แดง

ตามหาญาติครับ

โพสต์โดย แดง » จันทร์ 04 ม.ค. 2016 6:45 pm

ตำบลพิงพวย อำเภอศรีรัตนะ จังหวัดศรีสะเกษ ผมตามหาญาติปู่ นายทร เครือคูณ นามสกุลเดิมเชื้อพัน ชื่อปุย เชื้อพันธุ์ ออกจากบ้านมาไม่กลับเลยมาอยู่ที่ลพบุรี
สอบถามสืบถามว่าอยู่หมู่บ้านนี้ อำเภอนี้ ตำบลพิงพวย อำเภอศรีรัตนะ จังหวัดศรีสะเกษ ตามวีดีโอนี้

ย้อนกลับไปยัง