จะไปถ่ายงานโชว์สุขนัขกล้องตัวแค่นี้พอไหม

ภาพประทับใจ
รวบรวมภาพ ประทับใจ ของสมาชิก จากฝีมือเพื่อนสมาชิก
บางแก้ว

จะไปถ่ายงานโชว์สุขนัขกล้องตัวแค่นี้พอไหม

โพสต์โดย บางแก้ว » พฤหัสฯ. 24 พ.ค. 2012 3:23 pm

พอดีผมจะเอากล้องดิจิตอลไปครับ กลัวเอากล้องใหญ่ไปแล้วลำบากถือทั้งหมาทั้งกล้อง

เลยอยากรู้ว่า กล้องดิจิตอล Canon IXUS 125 HS รองรับไหวไหมครับ

ฟั่งชั่นมีซูมออพติคอล 5 เท่า
เซ็นเซอร์ CMOS ความไวแสงสูง 16.1 ล้านพิกเซล
ถ่ายภาพต่อเนื่องได้ด้วยความเร็วสูง 5.8 แฟรม/วินาที (fps)

จะถ่ายน้องหมาทันไหมครับ หรือมีเทคนิคถ่ายสัตว์เลี้ยงยังไงบ้างมาแชร์กันหน่อยครับ

รูปภาพ

ซูชิ

Re: จะไปถ่ายงานโชว์สุขนัขกล้องตัวแค่นี้พอไหม

โพสต์โดย ซูชิ » อังคาร 21 ส.ค. 2012 1:52 pm

ตัวนี้ถ่ายได้ค่าา ไม่มีปัญหาหรอก แค่จับโฟกัสดีๆก็พอค่ะ พกสบายด้วยค่ะ เรามีสีแดง ไม่รุ้ชอบใช้ค่ะ

เพราะเบาถือง่ายด้วย ของใหม่ราคาไม่แรง ว่าจะไปงานน้องหมาเหมือนกันค่ะ ^^

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on อังคาร 21 ส.ค. 2012 1:52 pm.

ย้อนกลับไปยัง